• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME TRUYỀN HÌNH: AI LÀ TRIỆU PHÚ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Vitdao

Well-Known Member
Who Wants To Be A Millionaire

Bạn có biết chương trình truyền hình đang được yêu thích: Ai là triệu phú??? game này có cách thức chơi giống như chương trình trên VTV3 "Ai là triệu phú???"

Một game giải trí khá hay lại vừa rèn luyện kỹ năng ngoại ngữ, bạn có thể thay đổi câu hỏi khi vào option khi đã vượt qua các phần để bắt đầu lại phần mới.

Hãy chinh phục và tận hưởng cảm giác của người chiến thắng!!!!!

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Link tải đây:

http://www.4shared.com/file/13750733/ce363342/Who_Wants_To_Be_A_Millionaire_cuctot.html

Nếu gặp khó khăn dùng Link này:

http://kc-host.info/download.php?file=df12ec10298e7ce428cd80718b5be1d0

Pass giải nén: pdaviet.net

Chỉnh sửa cuối:

SoFasttt

Mấy câu trong này khó gớm luôn, chắc ko hợp văn hóa mình. Bác có database nào tiếng Eng mà dễ hơn 1 chút hoặc tiếng Việt thì share luôn đi :D

huynhba

bác ơi,sao ko có tiếng Anh thế,câu hỏi tòan tiếng gì đâu ko a.nhưng e cũng trả lời được 4,5 câu(nhờ quyền trợ giúp) :)

khoabonmat

Active Member
Game hay nhưng toàn tiếng Anh phải chi đã Việt Hóa game này rồi thì hay quá như thế dễ trả lời hơn.

Ryuroden

Trò này dễ thôi mà, các bạn chỉ cần chị khó chơi vài lần là đc thôi. Riêng câu 15 thì đáp án của nó là Telephone cards. Càng về cuối thì các câu hỏi thường giữ nguyên ko mấy thay đổi nên các bạn chỉ cần chơi vài lần là nhớ đc hết câu trả lời thôi.

Vitdao

Well-Known Member
bác ơi,sao ko có tiếng Anh thế,câu hỏi tòan tiếng gì đâu ko a.nhưng e cũng trả lời được 4,5 câu(nhờ quyền trợ giúp) :)

Bạn load vào phần tiếng Đức rồi, bạn vào option chọn load lại ngôn ngữ khác hoặc chọn vào data khác sẽ có câu hỏi mới cho bạn và bắt đầu chơi lại từ đầu với những câu hỏi mới nha.

Leo08

Bạn load vào phần tiếng Đức rồi, bạn vào option chọn load lại ngôn ngữ khác hoặc chọn vào data khác sẽ có câu hỏi mới cho bạn và bắt đầu chơi lại từ đầu với những câu hỏi mới nha.

Bác ơi trò này chưa có database tiếng việt đâu. trò này chỉ dành cho dân ngoại ngữ thui. nếu bác thích thì cứ trả lời bừa nó sẽ cho câu trả lời đúng, mình nhớ cấu đó thể nào lần sau chơi cũng gặp câu đó (nó random nên chịu không biết thuộc câu đâu) ngoài ra theo kinh nghiệm chơi cụa em thì phần lớn các câu trả lời đúng là câu b và c, rất hiếm khi là câu trả lời a hoặc d.

Phoenix

Mấy câu trong này khó gớm luôn, chắc ko hợp văn hóa mình. Bác có database nào tiếng Eng mà dễ hơn 1 chút hoặc tiếng Việt thì share luôn đi :D

Game hay nhưng toàn tiếng Anh phải chi đã Việt Hóa game này rồi thì hay quá như thế dễ trả lời hơn.

tieng anh minh khong hieu,pac up tieng viet thi hay biet may....thanks

Game này mình chơi rồi (hình như là lấy theo đĩa tổng hợp của LHT, ku em mình nó chơi vài lần là thuộc hết câu trả lời (thời gian trả lời càng nhanh thì điểm càng cao). Mình nhớ là hình như total nó chỉ có khoảng 45 câu hỏi thôi (mỗi lần chơi là theo chế độ random). Soft này hỏi toàn kiến thức về nước Anh thôi mà nên Việt hóa làm gì các bạn :-?

yeu_khong_em09

em tìm game này mỏi cả mắt, hic hic .... link trên thì die rồi nhưng link dưới thì tuyệt.

cũng may là trình tiếng anh của em gọi là tạm tạm , em chơi được đến câu 9 ... hình như là được 9 triệu hay sao ý nhỉ ? ....

thank các bác

yeu_khong_em09

Cho em hỏi chút, game này mình có thể thay đổi data câu hỏi được ko ạ ? Vì em thấy hình thức câu hỏi nó ở dạng chuỗi liên tiếp, ko có sự xáo trộn và thay đổi ( 3 dạng chuỗi câu hỏi hay sao ý ). Nếu để ý thì sẽ thuộc được các câu hỏi và trả lời rất nhanh ....

Em đã là " triệu phú " của game này rồi đấy , lần nào chơi cũng là " triệu phú " lên đâm ra chán quá ....

Thanks

Jackielrv

Huhu không nhìn xem kỹ download về toàn là tiếng anh hem mình dân dốt Eng mà download về thế thì làm sao mà trả lời có Database tiếng việt ko anh cho em xin với anh ơi

tommyhp

Toàn tiếng Anh, nhìn câu hỏi mà chả hiểu gì
Ai việt hóa được game này thì zui :D

FallingSKy

Việt Hóa thì toàn những kiến thức nước ngoài. Hi vọng ai viết ra fiên bản của Việt Nam, hỏi về kiến thức VN thì tốt.

tung2403

Link này chắc lâu rồi nên bị xóa. Bác nào có link còn sống cho anh em xin với. Thank.

Atemis

Active Member
huhu hôm nay nhìn thấy thằng bạn chơi game này trên Iphone mà thèm quá,đến bây giờ vẫn chưa có bản tiếng việt cho ppc hả các bác hix

linhfc

Who Wants To Be A Millionaire

Bạn có biết chương trình truyền hình đang được yêu thích: Ai là triệu phú??? game này có cách thức chơi giống như chương trình trên VTV3 "Ai là triệu phú???"

Một game giải trí khá hay lại vừa rèn luyện kỹ năng ngoại ngữ, bạn có thể thay đổi câu hỏi khi vào option khi đã vượt qua các phần để bắt đầu lại phần mới.

Hãy chinh phục và tận hưởng cảm giác của người chiến thắng!!!!!

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Link tải đây:

http://www.4shared.com/file/13750733/ce363342/Who_Wants_To_Be_A_Millionaire_cuctot.html

Nếu gặp khó khăn dùng Link này:

http://kc-host.info/download.php?file=df12ec10298e7ce428cd80718b5be1d0

Pass giải nén: pdaviet.net
không down đươc bác ơi

lvmtndr123

hic cái tiếng j vậy trời. link trên thì die rồi nhưng link dưới thì tuyệt.

cũng may là trình tiếng anh của em gọi là tạm tạm , em chơi được đến câu 9 ... hình như là được 9 triệu hay sao ý nhỉ ? ....

thank các bác

Status
Không mở trả lời sau này.