• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game tương tự Game Võ Lâm Truyền Kì đây,anh em vô nhanh

nouvu2372

Tình hình game này là game SIS nha các bạn:p
Luyện Level,đánh nhau tuyệt vời

Đuôi .SIS Download 1 trong 2 links

Nén dùm nè

nouvu2372

2 links down ở trên là có đuôi .sis
.................... dưới..............rar,zip cho nó nhẹ khi úp đó mà;)

nouvu2372

thử trên 6600,6680 và N70 bạn có máy gì khác thì cứ test thử,nhưng chắc là đc hết mà

n_c_t

e dùng 7610. game có vẻ nặng chả biết tét đc hok. dù sao cg cám ơn anh nha

tienvu1st

cái game này là requen hell thì phải
game chơi hay mỗi tội không phải máy nào cũng chơi được và game này là old

n_c_t

game hay đấy nhưng cứ cài vào icon hiện lên "out of memory". format lại máy thì chơi đc nhưng backup xog lại báo" Out of memoy". Đã cài "All in one" và" Colox fix" n-gage cho N7610. bác nào pro xử lý hộ vấn đề này kái

n_c_t

đã tìm ra nguyên nhân rồi đó bạn. Do mình chạy nhiều chương trình ẩn quá mà. Hề hề. Trc' khj vô tắt hết các ứng dụng máy kể cả themes nữa, Sài themes mặc định máy

tienvu1st

đã tìm ra nguyên nhân rồi đó bạn. Do mình chạy nhiều chương trình ẩn quá mà. Hề hề. Trc' khj vô tắt hết các ứng dụng máy kể cả themes nữa, Sài themes mặc định máy

chưa chắc đâu bạn.là do game không tuongư thích với hết các loại máy

tienvu1st

game này cho các loại máy S60v2 mà.
ý mình không phải vậy.game này do quá nặng nên một vài máy khi play nó báo lỗi out of memory .như con 6680 của mình mặc dù "đã tìm ra nguyên nhân rồi đó bạn. Do mình chạy nhiều chương trình ẩn quá mà. Hề hề. Trc' khj vô tắt hết các ứng dụng máy kể cả themes nữa, Sài themes mặc định máy "

haonam999

đã test trên N70 N72 chơi thì dc nhưng ko co âm thanh,co bạn nào test thử chưa

haonam999

ý mình không phải vậy.game này do quá nặng nên một vài máy khi play nó báo lỗi out of memory .như con 6680 của mình mặc dù "đã tìm ra nguyên nhân rồi đó bạn. Do mình chạy nhiều chương trình ẩn quá mà. Hề hề. Trc' khj vô tắt hết các ứng dụng máy kể cả themes nữa, Sài themes mặc định máy "

cũng có thể do máy thiếu Ram nên phải nâng cấp Ram như 76 hay 6 béo chẳng hạn