• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME VÕ LÂM TRUYỀN KỲ DÙNG CHO MOBILE

thanhlongnd

mình tìm cái này quá trời . Thật cảm ơn chủ topic. Nhưng cho mình hỏi 3 câu nha ?
1 . Game này có chơi đc trên màn hình 320x240 ko bạn ?
2. Cài fone chine vào thẻ nhớ hay máy ?
3. Sau này có gỡ đc fone chine ra ko ? Và nó có ảnh hưởng gì đến tiếng Việt và tiếng Anh mặc định của máy ko ?

N5320

Bản võ lâm 1 này mình chơi đã phá đảo rùi đang test võ lâm 2 mà chưa tìm đc đường đi. Hôm nay ko mang usb nên ko up cho các bạn đc, để mai mình up cho mọi ng` down về rùi cùng thảo luận nha

thanhlongnd

Bản võ lâm 1 này mình chơi đã phá đảo rùi đang test võ lâm 2 mà chưa tìm đc đường đi. Hôm nay ko mang usb nên ko up cho các bạn đc, để mai mình up cho mọi ng` down về rùi cùng thảo luận nha

Bác chơi máy gì thế, có thể trả lời giúp mình mấy câu hỏi trên đc ko ?

azn13579

Đây là game võ lâm dùng cho mobile có đồ họa đẹp và âm thanh 3D sống động. ai có rồi thì cùng thảo luận ai chưa có thì download về xài và cho ý kiến nhé. game này hình như dùng được cho s60v1. s60v2. s60v3. mình không có máy test thử. anh em test và cho ý kiến nhé.
Để tránh lỗi fonts các bạn download font china về xài nha.

LINK DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?wozw34nniii
FONT CHINA: http://www.mediafire.com/?zleymgknyij
(hình ảnh thì có bạn đã post ở dưới rùi nhé):D
yêu cầu mod xóa đi thôi.trùng bài rồi8-|

T6N

sao mình cài fonts tiếng Trung rui` mà vẫn ô vuông nhỉ. mình dùng 5700

mrloi22

mình tìm cái này quá trời . Thật cảm ơn chủ topic. Nhưng cho mình hỏi 3 câu nha ?
1 . Game này có chơi đc trên màn hình 320x240 ko bạn ?
2. Cài fone chine vào thẻ nhớ hay máy ?
3. Sau này có gỡ đc fone chine ra ko ? Và nó có ảnh hưởng gì đến tiếng Việt và tiếng Anh mặc định của máy ko ?

1.Chơi được.
2.Cài vào ổ đĩa bạn cài games đấy.
3.Format là xong. Ko ảnh hưởng nhiều đến máy.

N5320

Đây là võ lâm 2 mà mình đang test vẫn chưa tìm đc đường đi :D

Link ---> ME

Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?tjyz3d2muzw

PS: Mới vào đã LV 30, tất cả điểm status đều ở mức 4 điểm...
Cho hỏi font cn ở trên dùng như thế nào, tạo mục font ở trên thẻ và cpy vào đó là đc à

N5320

Mình có vài game rất hay chưa bít là game j, made in china: Luyện cấp, làm Q, như các game khác nhưng hay ở chỗ là có nuôi PET và tinh luyện đồ. đang test vài hôm nữa sẽ up cho các bạn, vài hình ảnh cho bạn xem qua.
PS: hình 2 cầm cái kiếm lửa là mình đã tinh luyện xong :D

DOWNLOAD --> ME
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?jbaktzmybj2

Chỉnh sửa cuối:

hurryghost

Mình có vài game rất hay chưa bít là game j, made in china: Luyện cấp, làm Q, như các game khác nhưng hay ở chỗ là có nuôi PET và tinh luyện đồ. đang test vài hôm nữa sẽ up cho các bạn, vài hình ảnh cho bạn xem qua.
PS: hình 2 cầm cái kiếm lửa là mình đã tinh luyện xong :D

Posted via Mobile Device
trông hay ghê,up lên cho anh em xài! Tiêng china nên cha? hiêu? J. Mà có nhiêm vu hok? Có la die luôn. T_T

N5320

font china dùng ntn vậy, tui cài game vào C đã tạo thư mục font và coppy font china vào đó rùi rs lại máy nhưng khi vào game thì vẫn là ký tự hình vuông. Ai bít dùng font china cho cái hướng dẫn

T6N

font china dùng ntn vậy, tui cài game vào C đã tạo thư mục font và coppy font china vào đó rùi rs l�i máy nhưng khi vào game thì vẫn là ký tự hình vuông. Ai bít dùng font china cho cái hướng dẫn

Mình cũng bị như bạn. Chủ topic hướng dẫn anh em vụ fonts chữ này đi.
Posted via Mobile Device

hurryghost

Posted via Mobile Device
ANH N5320 ! Cho em file dính kèm hoac up lên 4shared.net cho em cái, nhà em không có PC nên không down dc trên mediafire. Thân!
Nghèo nó khô? thé dáy! Cha? Làm an dc j.