• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME XÂY DỰNG THÀNH PHỐ - CITY BLOXX

davidboy09

mình chơi mặc định trên 6120, nhưng mà chơi nó giật giật khó chịu quá, có bác nào biết lỗi này không? mún chơi mà giật quá

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình chơi mặc định trên 6120, nhưng mà chơi nó giật giật khó chịu quá, có bác nào biết lỗi này không? mún chơi mà giật quá

Do đây là game java nên khi chơi trên 1 số máy nó bị giật hơi khó chơi. Chỉ có game sis là không bị giật thôi bạn. Chịu khó đi nhé;;)

cizi7

thank bác nhiều lắm !
đang phê trò này trên 5310 của bà xã, ko kiếm đc cho e71 :D

meoluoi2525

bạn tháo thẻ nhớ ra rồi dùng đầu đọc thẻ mà copy vào,không thì dùng cáp nối vào máy luôn,nhưng 5200 chơi bản này bị thiếu hình,bạn nên tìm bản phù hợp với máy

duong113

ak...mấy bác kiếm bản 3D mà chơi..cũng java lun, nhìn hấp dẫn và hay hơn nhìu, lúc lên cao cảnh đẹp lắm...:D

MrTocXu

Các bác thử tắt âm thanh xem nào có bị giuẹt nữa không ! em dùng 6300 cũng thế nếu để âm thanh thì xẽ bị giựt ! cong tắt đi thì lại ngon à !

xmdjeu

Game nay lam j co tjeng vjet dau pan.
Pan taj game nay tren trang nao the.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

0sAmA

các bác cho em hỏi là chơi game này trên NOKIA 2700 có chơi đc không ??
nếu đc để mai em down

hhh_hhh3060

nếu đc để mai em down

Bạn cứ down rồi test thử xem.
Trò này có bản 3D của hãng Digital Chocalate chơi hay lắm^_____________^!:p

BuuPhucCT

Well-Known Member
nếu đc để mai em down

Game này chỉ phù hợp với 2 loại màn hình 240x320 và 320x240 thôi. Nokia 2700 thì bạn qua box Nokia xx tìm game phù hợp hơn.

salemthecat100

các bạn có thử bản new york chưa nhỉ, gameplay cũng rất hay, với lại đồ họa rất đẹp, game 1mb mah, mà thấy dạo này digital chocolate làm game có vẻ muốn hơn gameloft, nhiều game hay ma thú vị nữa