• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GameBooster - Các Phiên Bản - giải pháp hệ thống khi chơi GAME

soul_of_thedevil

Em cũng định tự viết 1 bài nhưng thấy bài này đã quá đầy đủ oy nên :D lười chả viết nữa ^^

GameBooster 2.0 Final

Game Booster v2 có thể dễ dàng và nhanh chóng quá trình nền chặt chẽ và các dịch vụ Windows không cần thiết, để tăng tốc độ bạn chơi trò chơi và tránh những xung đột có thể và không tương thích. Với sự sáng tạo kèm theo dịch vụ phát hiện công nghệ, Game Booster v2 có thể tự động phát hiện và đóng các dịch vụ nền không cần thiết hơn.
+ Tạo riêng của Box Game của bạn

Thêm và quản lý trò chơi của bạn trong một hộp nhỏ và đẩy mạnh các trò chơi tự động với Game Booster v2 khi bắt đầu.

+ Cài đặt trình điều khiển mới nhất

PC game thủ biết làm thế nào để cài đặt trình điều khiển quan trọng mới cho các trò chơi máy tính hiện đại.Game Booster v2 giữ các trình điều khiển chuyên ngành của mỗi trò chơi up-to-date, bao gồm cả các driver cho video / card âm thanh.

+ Nhận Công cụ hữu ích

Game Booster v2 đơn giản hoá và tốc độ tải về và cập nhật của phần mềm trò chơi cần thiết , được hưởng kinh nghiệm chơi game tốt hơn.

+ Game chống phân mảnh tập tin nâng cao

Với các công cụ chống phân mảnh được cải thiện, Game Booster v2 có thể nhanh chóng chống phân mảnh thư mục trò chơi và các tập tin, để làm cho trò chơi của bạn tải và chạy nhanh hơn bao giờ hết.

+ Tinh chỉnh hệ thống cho hiệu suất máy tính hàng đầu

Game Booster v2 có thể tinh chỉnh máy tính của bạn cho hệ thống và tốc độ Internet tốt nhất
+ Fine Tune-up Cài đặt game

Tinh chỉnh chuột, bàn phím, và bộ điều khiển trò chơi chuyên ngành một cách dễ dàng

+ Giao diện trực quan và Vibrant

Game Booster v2 có một cái nhìn sống động rất phù hợp cho hầu hết các game thủ. Giao diện cũng là trực quan cho người mới bắt đầu máy tính hoàn chỉnh.

+ An toàn, bảo mật, và miễn phí

Game Booster v2 không ép xung phần cứng của bạn. Game Booster v2 là một phần mềm miễn phí, mà không có bất kỳ virus, adware, và spyware.

[DOWNLOAD]http://game-booster.en.softonic.com/download#pathbar[/DOWNLOAD]

kèm thêm tí hướng dẫn sử dụng cho anh em ở dưới nhé >:)