• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Backstab HD - GAME NHẬP VAI HÀNH ĐỘNG (UPDATA)

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Backstab HD v1.2.2​

Game thể loại nhập vai hành động dựa trên câu truyện viên sỹ quan hoàng gia Anh Henrry Black vượt ngục trả thù,...
Phiên bản Game của Gameloft dành cho các dòng Android chip Snapdragon.

* Link tải v1.2.2:
1/ Dành cho các HTC - Snapdragon:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?4siwn2c1qfvf69g[/DOWNLOAD]
2/ Dành cho SamSung Galaxy Tab:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?bmo4111ybctlg9v[/DOWNLOAD]

Cài đặt Game, sử dụng WiFi (3G) tải Cache (data) hơn 550Mb để chơi Game.

paradise1409

Chủ thớt cho mình hỏi la bạn có bản dành cho GS2 không??? Nếu có thì bản gửi cho mình nhé. Cám ơn bạn nhiều.

PhamQuang

Manager
Chán không cho DATA sao mà chơi

Bạn phải tập chịu khó tìm tòi đi nhé, vào đây thử xem:

http://www.pdaviet.net/showthread.p...O-ANDROID-★★&p=1761453&viewfull=1#post1761453

Có mấy điều cần chú ý:
- Các game này đều có data rất lớn, trên 500Mb.
- Mỗi dòng máy lại có data khác nhau.
- Người sưu tầm game có giỏi cũng chỉ có thể test và tải data trên 1,2 dòng về là cùng.

Cho nên muốn chơi game loại khủng này, tốt nhất, nên cần tự biết cách sử dụng WiFi hay 3G mà tải data về sử dụng, đừng nên vội kêu ca vậy, chẳng ai đáp ứng cho bạn đâu, có muốn đáp ứng cũng chưa chắc được vì nào có biết bạn sử dụng máy dòng nào....

tuan_manh_1986

bạn Quang cho mình hỏi sao dow về cho dt htc disene hd mà data 3 ngày rùi chưa xong nữa game chi data có 353mb thôi vậy là hả Quang chỉ mình với.thanks

PhamQuang

Manager
bạn Quang cho mình hỏi sao dow về cho dt htc disene hd mà data 3 ngày rùi chưa xong nữa game chi data có 353mb thôi vậy là hả Quang chỉ mình với.thanks

Gọi là bạn Quang thì còn tạm chấp nhận nhưng xưng hô trống không với người đáng tuổi cha chú của mình là vô lễ đấy chú nhóc sinh năm 1986 nhé.

tuan_manh_1986

sorry bác Quang nha,vậy bác chỉ e làm sao data được game này về da dùm,e xài dt htc disene hd do máy mua được 1 tuần thôi.thanks bác nhiều,bác Quang ơi giúp e dow game người hùng nước My được k ạ e k có tài khoản ngân hàng nên k mua được,mà tháy có link tải miễn phí e lên tải mà k tải bác Quang giúp e nha

Chỉnh sửa cuối:

tuan_manh_1986

bác Quang ơi những game bên topic thư viện hay quá toàn game hd k,bác kiếm thêm game hd chơi a e chơi nữa đi bác Quang,à bác ơi cho e hỏi những game bên thư viện là bác đã cập nhập bản mới rùi phải k bác Quang.

PhamQuang

Manager
bác Quang ơi những game bên topic thư viện hay quá toàn game hd k,bác kiếm thêm game hd chơi a e chơi nữa đi bác Quang,à bác ơi cho e hỏi những game bên thư viện là bác đã cập nhập bản mới rùi phải k bác Quang.

Trong thư viên Game của GAMELOFT hầu hết đã cập nhập các phiên bản mới nhất, các link tải Game đều đưa lên MediaFire.
Một số dòng HTC cơ bản đều đã có DATA đưa lên, link phải đưa lên MegaUpload vì các file đều lớn quá.
Đang cố gắng Up dần lên MediaFire nhưng dạo này bận quá, chưa có thời gian.

tuan_manh_1986

vậy hả bác e dow ve được máy game chơi đã quá nhưng mà nặng quá chơi giật quá trời bác ơi

tuan_manh_1986

chào bác Quang,à bác cho e hỏi sao game này dow cho dt htc disene hd được rùi mà data về được nữa đường thì k data được e cứ vào là hiện data còn 353 mb mà đã 1 tuần nay data vẫn chưa xong game này,bác cho e hỏi game này có được trên disene hd k bác.thanks

Status
Không mở trả lời sau này.