• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Backstab HD - GAME NHẬP VAI HÀNH ĐỘNG (UPDATA)

Status
Không mở trả lời sau này.

mars_huce

Bác Quang ơi game này có bản cho Sensation chưa bác. Cháu chơi trên Incredible s hay quá nhưng bz đổi máy game chạy ko full màn hình và lệch cảm ứng không chơi được. Thank bác!

tuan_manh_1986

Bác Quang ơi game này có bản cho Sensation chưa bác. Cháu chơi trên Incredible s hay quá nhưng bz đổi máy game chạy ko full màn hình và lệch cảm ứng không chơi được. Thank bác!
À game này có hổ trợ cho dòng cho htc sensation đó bạn

paradise1409

Vẫn chưa thể chơi game này với máy Samsung GS2 hả bác chủ topic??? Buồn ghê. Nếu có bác post lên ngay nhé. Cám ơn bác trước.

freewaybj

game này ko biết đã có bản sửa lỗi chưa nhỉ?
Sao mình chơi -> Cuciba City thì mọi thứ đều trong suốt cả :(

asia_anh888

tuyệt...nhưng chưa hổ trợ galaxy s2 thì thật buồn, dù sao cũng cám ơn bác quang, cố gắn phát triển bác quang nhé, g00d luck...

nguyenhieu6389

bác quang ơi game này htc hd2 chạy android chó chơi đựoc không vậy? sao bác k up data lên cho ae download ve cho nhanh! cảm ơn bác nhìu nhìu!

badman_87

Member
các bác ơi sao em cài xong rồi chay game rồi đến lúc điều khiển nhân vật là tịt vậy ? không thể điều khiển bằng cảm ứng được nó cứ hiện cái chấm tròn hjx hình như bản này dung cho play phải không các bác.

venusian

Moderator
Cập nhật BackStab HD v1.2.5 [Android Market]

t9VmQT6EOxwktp8wad6DYMNaQlQGqBH2t_N5lRnFaI3tWDUxEhQixRNQMHTkMZ-YejE=w705

LINK:
http://www.mediafire.com/?xbpdw6tpxe7ilav

Status
Không mở trả lời sau này.