• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★★ GAMELOFT - CÁC PHIÊN BẢN GAME VÀ UPDATE ★★ (OLD)

Status
Không mở trả lời sau này.

fantomas259

cho mình hỏi mấy game trên cài được cho Motorola Cliq MB200 không? Thanks, mới tham gia hội Android nên còn nhiều điều chưa biết mong được học hỏi từ ae :)

anmay007

Sao game gangstar em đã copy vào thẻ nhớ vào đúng thư mục mà nó vẫn đòi download gì nữa hả bác?

ghone1990

A' a`.mình có 1 mẹo để down nhiều Link hot file cùng 1 lúc mà không phải đợi 30 phút chia sẻ cho các bạn nè:
Bước 1: Đầu tiên bạn chọn những link mà bạn muốn down.
Bước 2: Sau đó đồng loạt ấn chữ Regular Download
Bước 3: Đợi 60s theo yêu cầu
Bước 4: Đồng loạt đánh chữ xác nhận theo yêu cầu của từng Link nhưng không ấn "Download the file" hay ấn Enter
Bước 5: Đồng loạt ấn "Download the file"
Bước 6: Lúc này xuất hiện chữ "Click here to download".Nếu các bạn dùng Orbit downloader ấn chuột phải vào để chọn "Download by Orbit".Tuơng tụ với Flashget
Bước 7: Lúc này trình download của các bạn sẽ hiện 1 bảng thông báo lựa chọn nơi tải xuống. Các bạn nhanh tay ấn Download của các bảng thông báo đó sẽ download được nhiều file cùng 1 lúc.Tuy down nhiều thì đường truyền sẽ giảm nhưng không phải đợi 30 phút.Bạn nào dùng cáp quang thì chắc không cần băn khoăn j
Chúc các bạn thành công !

trinh12345

cac bac oi lam on giup em voi !!! em vua lay htc desire hd xong !!!! em cai fifa vao choi ma hok hieu sao no cu chay ve mot phia la sao nhi??? nhin thay games android dep ma hok le lai bi nhu vay sao ??? co cao thu nao hok giup em voi

Bác này đúng là gà quá:) bác nghiêng theo chiều nào thì cầu thủ chạy theo chiều ấy ạ, g sensor mà:) bác lam bài review con Hd đi ạ:)

ty1827

Anh PhamQuang cho em hỏi là có game nào giống Dungeon Hunter ko, em ghiền game giống vậy quá

donga_hp

Cho mình hỏi tại sao mình làm theo đúng hướng dẫn đối với game có data thì mấy game như nova; sandstorm; asphalt5 đều ko chơi được vẫn đòi download data, chỉ có assassinscreed; hos là chơi được vậy, ai đó chỉ cho mình với mình ko có wifi, còn dùng net thì chậm lắm ko lấy được?????????

luckybill123456

không biết có cách nào để chơi các Game độ phân giải lớn hơn trên htc wildfire này không ?
bạn nào có bí quyết gì xin chỉ giáo

MrAlexx

Có ai giúp với ko ạ có data rồi mà game sandstorm ko nhận data đc. chắc đường dẫn nó khác . ai biết đường dẫn ko chỉ em với

lelink

bác quang ơi!
bác có game "unblock" không ạ!
cái games xếp khạch ấy ạ! cháu tìm mãi mà không thấy!

zippo8x

Các bác cho e hỏi con optimus one thì chạy được những game nào ạ?,có thì bác up lên cho e với !!! thanks nhiều

alihieu

Chẳng hiểu sao cài cái Dungeon Hunter HD rồi download hơn 300mb về khi bật ra hiện đúng cái hỉnh Dungeon Hunter rồi sau đó hình đó bị phóng to ra xong out ra ngoài luôn. Chẳng hiểu sao nữa, xóa đi cài lại mà vẫn bị. Mình dùng SS i9000

Status
Không mở trả lời sau này.