• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft - Death Race (Vòng đua tử thần)

GAMELOFT - DEATH RACE

Game hỗ trợ các loại màn hình, nhưng chủ yếu là 240x320, các màn hình VGA game sẽ bị thu nhỏ về góc do độ phân giải của game. Tuy vậy hình càng rõ và chơi nhanh hơn :D
Game đua xe bắn súng, vừa chạy vừa bắn, khá dễ chơi.
Game nhẹ, phải cài chương trình đọc Java trước là JBlend
Chép file game vào thẻ nhớ - kick chạy
Download: File đính kèm.

Các vấn đề về cài đặt các bạn post tại đây, hỗ trợ hay không hỗ trợ, bản rom nào chơi ngon để lại bài viết nhé. Đã test trên UNI rom RanJu không vấn đề gì, hầu như không đòi hỏi ram.

minimog83

Dùng JBlend thì chạy rất tốt,mỗi cái khoản phím chơi là đau đầu.Vì là Java 2.0 cho mobile nên các phím di chuyển là D-pad hoặc phím số.Còn ví dụ như phím trái hoặc phím phải (cho điện thoại,không phải ppc) thì chịu,không có nút thay thế :( Các phím tắt của ppc cũng chả được sử dụng thay thế được => nhìn mà thèm,lỡ vào menu trong game mà không có dòng exit thì ngồi khóc :((

Dùng JBlend thì chạy rất tốt,mỗi cái khoản phím chơi là đau đầu.Vì là Java 2.0 cho mobile nên các phím di chuyển là D-pad hoặc phím số.Còn ví dụ như phím trái hoặc phím phải (cho điện thoại,không phải ppc) thì chịu,không có nút thay thế :( Các phím tắt của ppc cũng chả được sử dụng thay thế được => nhìn mà thèm,lỡ vào menu trong game mà không có dòng exit thì ngồi khóc :((

Đúng là như vậy, game Java có một nhược điểm là không tích hợp chức năng phím, và tính linh hoạt của nó cao cho tất cả các dòng máy nên mang tính "cộng đồng" quá. Dung lượng file cài đặt nhẹ và đồ họa đẹp là 2 cái thu hút nhiều nhất của dạng game Java này, có thể trong tương lai, game này sẽ phát triển hơn không chỉ ở mức thế này thôi :D

Cuongk30

hix nghĩa là con 02 của tớ cài dc nhưng không chơi dc ngon lành rùi.. hix chắc chuyến này về đi buôn đá để nâng đời con 02IIi thui huhuhu:((

nhìn mà thấy tiếc quá.thôi thanks hoanglan 1 phát vậy vì nhiệt tình post cho ae

Không chơi được sao bạn! Mình test thấy chơi good lắm mà, 1 số bạn chơ được 1 số lại không chơi được, các bạn nghiên cứu bản rom cho máy mình nhé! Post vô phần rom cho các cooker biết mà fix lỗi.

0973125481

sao em dùng máy 5300 thì vào game được nhưng khi đang loading để vào chơi thì nó kêu là ứng dụng sai rồi thoát ra luôn là sao