• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Prince of persia HD UIQ3.0 port by CoolNitro

CongVoi

Super V.I.P
Gameloft Prince of persia HD UIQ3 port by cool nitro

Thể loại game mới được tác giả cool nitro chuyển thể cho UIQ3.0 từ UIQ3.1 z8.

The Prince is back in a new kind of adventure in full 3D where cooperation with the mysterious Elika will let you perform actions never before seen on a mobile. Partnered with Elika, prepare for amazing acrobatics and fight gigantic monsters in 360° with a mix of magic and electrifying combat techniques! To save the world from a magical menace that has contaminated everything in its path, you must be ready for anything: ride a dragon, swing from precariously high ropes and fight a multitude of enemies in gigantic 3D environments full of traps and secrets to discover.

Download Here

User&Pass: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Hu..hu..Congvoi nhanh tay quá. Lúc này nhảy qua phần game của mình nữa rồi. 2 ngày nay đang chơi bản dành cho S60v3 trên G810. Tối hôm qua thấy bản cho UIQ3 rồi, tính sáng nay post mà bị...:(

ngkhanhhoang

Ah..phải nói thêm là bản HD này chơi rất tuyệt, hơn hẳn cái bản java mình đa chơi rồi. Cốt truyện, âm thanh và hình ảnh đều rất tuyệt. Hãy khám phá và thanks Congvoi nha các bạn. ;;)

CongVoi

Super V.I.P
Hu..hu..Congvoi nhanh tay quá. Lúc này nhảy qua phần game của mình nữa rồi. 2 ngày nay đang chơi bản dành cho S60v3 trên G810. Tối hôm qua thấy bản cho UIQ3 rồi, tính sáng nay post mà bị...:(

Ah..phải nói thêm là bản HD này chơi rất tuyệt, hơn hẳn cái bản java mình đa chơi rồi. Cốt truyện, âm thanh và hình ảnh đều rất tuyệt. Hãy khám phá và thanks Congvoi nha các bạn. ;;)

^^ mục nào mình cũng chơi mà :D

anhmatphales

game này ko cài được trên p990i , mình vừa cài thử nó báo "the package ues a protected uid"

thaiminh40

Phần mềm này có thể không tương thích với thiết bị .Bạn có muốn xử lí ? chọn tiếp thì không chơi được còn chọn no thì văng ra.kết luận P1i không xài được

anhmatphales

bác CONGVOI ơi ! đến đoạn phải cho nv ngồi xuống thì em ko tìm nổi cái nút ngồi , nên ko thể qua nổi , bác chỉ giúp em với nhé .

anhmatphales

vâng ! sory bác CONGVOI vì cái vụ nhầm tên nhé . mình cũng xin đính chính lại là trò chơi này có thể cài được trên p990i , mình đã cài thử chạy rất ngon lành nhưng chỉ mỗi nút cho nv ngồi xuống thì bó tay ko tìm ra được thôi .

speedhack

tình hình là link die muh mãi hok thấy bác congvoi có action j nhỉ, a e chờ bác cổ dài tới Malai roài :-/