• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAMELOFT : Prince Of Persia ZERO

hoang3blc

PRINCE OF PERSIA ZERO

Prince of Persia: Zero:
- Story will be similar to the new Prince of Persia PC game.
- Prince will have woman sidekick named Elika – she can cast spells and she and Prince together can make combos.
- There 3D features – we can walk about bosses.​

LINK DOWNLOAD cho các đời máy S60V3 :

240x320 N81 và N95 : Click

240x320 : E65.N73.N75.N76.N78.N93 : Click or Click 2

E50 : Click or Click 2

E51 : Click or Click

N91 : Click or Click 2

N82 : Click or Click 2

E71 : Click or Click 2

N80 : Click or Click 2

3250 : Click or Click 2

Thanks to Liemlovevn7 from dotsis

Chúc các bạn chơi zui nha.Mình test trên N95 8gb chơi rất phê :D

Chỉnh sửa cuối:

angelpooh

hic,mình cài vô N73 thì vô được game nhưng nặng wá, buông phím đánh rồi mà vẫn chưa đánh xong, hic:((

hoang3blc

mấy kai' link này down ko đc rồi

Link nào down ko đc vậy bạn.Mình thử lại ok hết mà 8-|

hic,mình cài vô N73 thì vô được game nhưng nặng wá, buông phím đánh rồi mà vẫn chưa đánh xong, hic:((

Bạn thử restart lại máy xem.hoặc tắt hết các ứng dụng ko cần thiết để máy "nhẹ " hơn rồi chơi :D

bluedragon0307

N73 chơi giựt lắm, bạn nào dùng phần mềm diệt virus, Forticleanup, FreeSWP(hiệ ảnh full màn hình) thì mở JbakTaskman lên, vào Tuỳ chọn---> Công cụ---> Các phần mềm đang chạy ẩn rồi tắt bớt các ứng dụng đó đi. Lưu ý là chỉ tắt các PM ứng dụng mà bạn biết tên thôi nhé, tắt nhầm có vấn đề gì xảy ra ráng chịu. Mình làm như vậy cũng nhẹ máy dc một phần đấy.

leminh1988

cho hỏi game này có game sis chưa vậy, nếu chưa có sis có thể cho em xin bản jar này của n82 đính kèm file diễn đàn hoặc link khác ngoài media ko .

hoang3blc

cho hỏi game này có game sis chưa vậy, nếu chưa có sis có thể cho em xin bản jar này của n82 đính kèm file diễn đàn hoặc link khác ngoài media ko .

bản jar cho n82 của bạn đây, down về rename xóa phần 7z đi nhé , còn N82.jar là chép vào đt chơi thui
bản sis cũng đã có rồi , bạn check link trên diễn đàn nhé

Bản file sisx của bạn đây (5MB) :
http://www.zshare.net/download/58570189ac0fd229/
http://www.4shared.com/file/9822344...D_NokiaN95_ML_104_signed__N81__N82__N96_.html

Chỉnh sửa cuối:

Joker2Go

Mình down link N73 vẫn bình thường.
Nhưng hình như đây là bản POP 2008 đã post lâu rùi mà :-??

hoang3blc

Mình down link N73 vẫn bình thường.
Nhưng hình như đây là bản POP 2008 đã post lâu rùi mà :-??

thì bản này là bản 2008 chứ có phải bản mới nào đâu bạn , nhìn ngày lập topic kìa b-)

langthang0910

Test bản *.sis cái nào =D>
N73 chơi bản *.jar cực ngon luôn, mỗi tội không ưa cái ****.jar cho lắm vì nó load lâu quá :D

langthang0910