• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAMELOFT - PRINCE OF PERSIA

GAMELOFT - PRINCE OF PERSIA

Game của hãng Gameloft đã được đóng gói thành file *cab, cảm giác so với bản game Java lúc trước hình như chơi mượt hơn không hiểu tại sao.
Gam có đồ họa khá đẹp, phần đánh cũng khá linh hoạt, có thể chơi bằng bút và phím cứng. Đã test trên VGA, hình chụp trên VGA, QVGA chắc là rõ nét hơn nữa.
Game đòi hỏi ram trên 15mb nha các bạn. Cài trên thẻ nhớ chơi đều được
Download: File đính kèm.
http://www.mediafire.com/?mm2w5nqimyl
Hoặc:
http://www.ziddu.com/download/5476147/Prince.Of.Persia.HD.v1.0.3.rar.html

Last edited by a moderator:

minimog83

Game hay quá nhưng thỉnh thoảng đang chơi thì bị văng ra do ram không đủ.Bạn có cách nào khắc phục không vậy?Mình dùng o2iis 6.1

vanhuan

Game hay quá nhưng thỉnh thoảng đang chơi thì bị văng ra do ram không đủ.Bạn có cách nào khắc phục không vậy?Mình dùng o2iis 6.1

Đơn giản thôi bạn! Chỉ cần đóng hết các ứng dụng trước khi chơi Game! Và nên xem tình trạng bộ nhớ Ram trước khi chơi game cho chắc! Thân!

batuocbongdem

game này ít màn quá mình chơi đến vòng 12 thì hết rồi bây giờ thì unclok vòng bên dưới ,nhưng vòng thì như như cũ chỉ có quái nhiều hơn thôi.

vnanhvn

Sao không dow được bạn ơi, mình chỉ vào link nhưng chẳng xuất hiện gì cả. Giup mình với! ( có thể bạn nên đưa link lên trực tiếp được không ?)

Sao không dow được bạn ơi, mình chỉ vào link nhưng chẳng xuất hiện gì cả. Giup mình với! ( có thể bạn nên đưa link lên trực tiếp được không ?)

Bạn load trong file đính kèm về, unzip ra file text, mở file text ra có link download nhé!
Phải làm vậy vì bắt buộc không ai muốn :D

ngonchan

Member
Bác Lân cho em hỏi cái này chơi bằng bút có dễ không? Vì con miniS của em bị gì á, mỗi lần trượt bàn phím ra là màn hình từ từ bị sọc rôì trắng hếu cho nên dù thích lắm nhưng chẳng dám cài game đi cảnh chơi bằng bàn phím cứng :(

Bác Lân cho em hỏi cái này chơi bằng bút có dễ không? Vì con miniS của em bị gì á, mỗi lần trượt bàn phím ra là màn hình từ từ bị sọc rôì trắng hếu cho nên dù thích lắm nhưng chẳng dám cài game đi cảnh chơi bằng bàn phím cứng :(

Đi bút được bạn ạ, khả năng di chuyển bằng bút dễ hơn dùng phím cứng, tuy nhiên rút kiếm chém thì dùng phím cứng :D

piety

Hình như game này không phải cho VGA. Nhưng chơi được trên VGA phải không bạn?

thanhbinh123

sao mình dow ko được.click mở ra profile của bác ko ah.bác xem lại jum nha

hix sau 1 hồi thử click chuột phải chon save target as thi được thanks bác

Last edited by a moderator:
Hình như game này không phải cho VGA. Nhưng chơi được trên VGA phải không bạn?

Chơi được trên VGA bạn à :D! Đã test trên MDA pro khá mượt.

sao mình dow ko được.click mở ra profile của bác ko ah.bác xem lại jum nha

hix sau 1 hồi thử click chuột phải chon save target as thi được thanks bác

Bạn nên dùng trình download hỗ trợ nhé! Internet download manager chằng hạn :-?

thanhbinh123

game chơi rất tuyệt.khi đánh tới con trùm các bạn lấy viết chọt đè vô nhân vật để lấy kiếm đỡ khi nào con trùm ngừng đánh thì nhấn phím giữa đánh nó.còn khi gặp 1 con quái đứng gần nó giữ phím lên quái bị vật đến chết luôn:))
đó là kinh nghiệm của mình đảm bảo ko bị mất máu;;)
hoanglan ơi mình thấy trang chủ gamelot có nhiều game hay lắm bạn có thể giới thiệu thêm cho anh em chơi nha

jangdonglink

Nguyên văn bởi ngonchan Xem Bài gửi
Bác Lân cho em hỏi cái này chơi bằng bút có dễ không? Vì con miniS của em bị gì á, mỗi lần trượt bàn phím ra là màn hình từ từ bị sọc rôì trắng hếu cho nên dù thích lắm nhưng chẳng dám cài game đi cảnh chơi bằng bàn phím cứng
ngonchan cậu reset hard lại đi
hoặc tại pin. trước màn hình mình cũng bị thế. xong RS H lại là ko thấy nữa