• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Real Football 2009 HD - BẢN ĐÁ BÓNG ĐỈNH CAO NHẤT

Manyger

không biết sao máy mình cài game này chạy chậm vãi chày,đi như rùa,nản ghê

BuuPhucCT

Well-Known Member
không biết sao máy mình cài game này chạy chậm vãi chày,đi như rùa,nản ghê

Ặc. Bản này là bản HD nên nếu máy có chip và Ram yếu thì sẽ bị giật là cái chắc. À quên máy k có cái 3D chip cũng bị giật nữa.:D

Chỉnh sửa cuối:

Manyger

máy mình N95-1,có lẽ thiếu Ram,giật thì ko giật nhưng đi rất chậm,bực mình lắm ,hôm nọ cài Real Football 08 cũng bị y chang :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy mình N95-1,có lẽ thiếu Ram,giật thì ko giật nhưng đi rất chậm,bực mình lắm ,hôm nọ cài Real Football 08 cũng bị y chang :(

Chắc k phải do RAM đâu bạn. Máy mình Ram còn hơn 70MB mà cũng giật như thường. Bó tay.:|

lephunghien

Bản real football có cả loại jar đấy.bạn có cài bản sis không? Cài lại bản 2009 đi.n95 chơi game này mà giật nữa thì...

connhim1223

Ặc. Bản này là bản HD nên nếu máy có chip và Ram yếu thì sẽ bị giật là cái chắc. À quên máy k có cái 3D chip cũng bị giật nữa.:D

máy ko có 3D chip chơi vẫn bình thường nha bro,N81 chơi bình thường đây,có lẽ do ver ko phù hợp với loại máy,cùng 1 bản N81 chạy như ngựa còn N78 như rùa bò

lephunghien

n95-1 ram tuy yếu,chỉ max là free 30mb nhưng chơi games thì thôi rồi.bọn ram lớn hơn chạy dài mới kịp.tại n95 có 3D graphic chip

hododat

mình xài 6120 classic chơi rất bình thường mà,mình vừa chơi vừa để online nick ola, vừa nghe nhạc mà vẫn nhanh bình thường! chắc ko phải do ram đâu

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy ko có 3D chip chơi vẫn bình thường nha bro,N81 chơi bình thường đây,có lẽ do ver ko phù hợp với loại máy,cùng 1 bản N81 chạy như ngựa còn N78 như rùa bò

Mấy cái game này khó nói lắm. Có game dung lượng lớn nhưng chơi lại không giật còn có những game nhẹ thì chơi giật lung tung.không thể nào hiểu nổi.:-/

linhcom149

Mấy cái game này khó nói lắm. Có game dung lượng lớn nhưng chơi lại không giật còn có những game nhẹ thì chơi giật lung tung.không thể nào hiểu nổi.:-/

hehe , chuẩn ko cần chỉnh ... Con N81 của em sau khi test đã có kết quả như sau :

+ Game ko lag :price of PersiaHD, Assasin HD , REAL Football 09 HD , Real Football 08 HD , Lament Island , 7days , WWE.
+ Game lag : Global Racing

====> 3D chip là gì :)) :)) :)) Mình có cần nó ko ta ? ? ? :)) :)) :))

toanhanh

Không hiểu máy của mấy bác như thế nào nhưng máy 5700 của tôi ram chỉ có18M thôi mà chạy vù vù, vừa nghe nhạc luôn. N gage trò nào chơi cũng được....
Chỉnh trung bình thắng 1-0, chỉnh khó thua trên dưới 10-0

lephunghien

hehe , chuẩn ko cần chỉnh ... Con N81 của em sau khi test đã có kết quả như sau :

+ Game ko lag :price of PersiaHD, Assasin HD , REAL Football 09 HD , Real Football 08 HD , Lament Island , 7days , WWE.

3Dchip n81 không có mà.gọi theo Việt Nam thì đại loại nó là chip hỗ trợ card đồ họa.không có nó thì tất nhiên thường là những game 3D hình ảnh chất lượng cao sẽ hay bị giật >>>>>

vietlove

N73 dùng tốt nhưng có điều hạy gặp trường hợp đang load chưa dc 100% thì bị OUT ra ? Ai biết cách xử lý kô ?

vuvantuan59

Ông thử chơi trên N78 xem nó có giật không 81 cũng vậy thỉnh thoả cứ đơ ra !
82 chơi thì mượt mà từ âm thanh đến hình ảnh ! Đá cùng 1 trận 5 phút mà 81 ,78 xong sau gần 15 s .
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
N73 dùng tốt nhưng có điều hạy gặp trường hợp đang load chưa dc 100% thì bị OUT ra ? Ai biết cách xử lý kô ?

Khôn đủ ram nên nó bị out thôi. bạn thử tắt bớt 2 số PM chạy ngầm để tăng Ram lên xem sao.:)

duydat006

Banned
fifa 09.sisx hơn game này 1 điểm là xoay được màn hình ngang và tự tạo phím để đá(Real Football 2009 HD màn hình dọc không có tạo key khó chơi wa')

THCN

Xài N78 chưa cài vào nhưng nghe bình luận sao thấy nản quá! Bản jar thì chơi rồi từ hồi xài 6300, cài vào N78 chơi cũng hay lắm có điều không phải bản 3D thôi!

balder

mình xài 6120c mà đá ko giật tí nào,trong số các game mình chơi thì ngoài game alphalt,need for speed là giật,còn mấy cái khác dù có HD hay ko vẫn chạy vù vù

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình xài 6120c mà đá ko giật tí nào,trong số các game mình chơi thì ngoài game alphalt,need for speed là giật,còn mấy cái khác dù có HD hay ko vẫn chạy vù vù

Mình nghĩ cái này thì tuỳ máy, có máy chơi rất OK còn có máy thì giật tưng tưng chẳng thể nào chơi được.