• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Wimbledon 2009 ENG J2ME S60v3 By RGX120(Chú ý:ALL VERSION)

tuan2710

tiếc thật sao máy em ko chơi được game này nhỉ,mà anh bảo cái bản 08 post ở phần 320x240 tên là gì mà em tìm ko thấy nhỉ,Gameloft Wimbledon 2008 hay là gì.Muốn chơi wa mà ko được :((

tuan2710

toàn bị lỗi Authorsation failed anh ạ,hôm nọ e viết nhầm,như thế là sao hả anh,lam thế nào để chơi được

phuong98a

cài cái game này cho n82 như nào vậy bạn ( mình ko thấy cái file sis hay jad nào cả )

BuuPhucCT

Well-Known Member
cài cái game này cho n82 như nào vậy bạn ( mình ko thấy cái file sis hay jad nào cả )

Bạn down về bỏ cái đuôi .7z là có file .jar rồi. Game java cho sym có đuôi .jar mà bạn.

phuong98a

mình down về thấy có đôi jar rồi nhưng giải nén ra bên trong thì chỉ thấy toàn là file có đuôi .class và cái thư mục meta-inf thôi
bạn hướng dẫn cụ thể hơn được ko

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình down về thấy có đôi jar rồi nhưng giải nén ra bên trong thì chỉ thấy toàn là file có đuôi .class và cái thư mục meta-inf thôi
bạn hướng dẫn cụ thể hơn được ko

Bạn bỏ đuôi .7z thì có file .jar. Sau đó thì kết nối qua PC suit rồi cài vô giống như với file .sis chứ đừng giải nén nữa. Chúc vui.

phuong98a

Bạn bỏ đuôi .7z thì có file .jar. Sau đó thì kết nối qua PC suit rồi cài vô giống như với file .sis chứ đừng giải nén nữa. Chúc vui.
mình dùng nokia pc suit rồi nhưng có thấy cái gì đâu mà cài
bỏ đuôi 7z rồi thì nó chỉ là file nén thuần túy thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình dùng nokia pc suit rồi nhưng có thấy cái gì đâu mà cài
bỏ đuôi 7z rồi thì nó chỉ là file nén thuần túy thôi

Bỏ luôn cả cái dấu chấm luôn nhá bạn. Chẳng hạn file *.jar.7z thì bạn đổi thành *.jar thì nó tự động chuyển sang định dạng file cài đặt của SYM liền. Bạn nên tham khảo kỹ quy định up bài của diễn đàn thì sẽ rõ.

phuong98a

mình down về thì file nó như vậy mà vào pc suit chẳng biết cài thế nào cả

BuuPhucCT

Well-Known Member

mình down về thì file nó như vậy mà vào pc suit chẳng biết cài thế nào cả

Thường thì khi bạn đổi sang đuôi phù hợp thì cái icons của nó sẽ chuyển sang icon của SYM. Trường hợp này mình mới gặp lần đầu tiên. hay bạn thử chép nguyên file .jar vào thẻ nhớ rồi dùng Xplore bung ra thử xem. Có thể trình pc suit trên máy bạn bị lỗi gì đó.;;);;);;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phê wa' ko bít click thank lun ah,pó tayX-(

Đây là căn bệnh trầm kha của mấy mem nhà ta mà bạn. Down quá chừng nhưng không thấy cảm ơn người đã post bài. Đừng giận quá lên máu đó.

ANHBIN2X

anh oi! em xai` n81-2g ma down ban cho n81 ve choi thay giật giật, luc ma` do~ bong' manh do.ai giup em voi!!!

ANHBIN2X

ah ko co sound nua, may em cai` may game java cua gameloft deu` ko co sound mac du` da enable no.hix

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh oi! em xai` n81-2g ma down ban cho n81 ve choi thay giật giật, luc ma` do~ bong' manh do.ai giup em voi!!!

Đây là hạn chế chung của một số game JAVA, mình cũng hay bị thế nên phải chịu thôi. Nhiều khi RAM hơi ít cũng bị như vậy. Chỉ có những game .SIS hay game NGAGE mới chơi ổn định thôi.

rgx120

Đây là căn bệnh trầm kha của mấy mem nhà ta mà bạn. Down quá chừng nhưng không thấy cảm ơn người đã post bài. Đừng giận quá lên máu đó.

Chính xác,hơn 2000 lượt tải,mà chư được 20 người thank,văn hóa lịch sự xuống thấp wa',mô phật......:-??