• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GameLoft - " Zombie Infection "

traihp9001

Well-Known Member
Zombie Infection

New York năm 2011
Bạn là một thành viên của băng nhóm "Inside the Action" hoạt động tại New York.Vào một ngày, đột nhiên con người sống tại New York biến đổi,trở thành một loài sinh vật nguy hiểm.Bạn tình cờ biết rằng nguyên nhân là do một loài virus nguy hiểm đã phát tán khắp New York
Hãy cứu New York khỏi những con quỷ khát máu.Sử dụng tất cả những gì có thể để tiêu diệt chúng:Súng phóng lựu, lựu đạn, tiểu liên, súng lazer, súng máy để hoàn thành sứ mạng của mình
Hãy hạ gục những Zombie khát máu để hoàn thành 36 nhiệm vụ trong games để trở thành người hùng cứu thế giới.

Game features:
+Thoát khỏi thành phố New York đầy rẫy những con zombie khát máu, luôn sẵn sàng làm thịt bạn.
+Kết hợp lối chơi hành động bí mật khi luồn lách trong bóng tối để trốn tránh những con zombie khát máu.
+Cơ chế vật lý khá tốt, bạn có thể phá hủy tất cả nhưng gì trên đường đi của mình nhu: tường, câyy côi, xe cộ.....
+Hỗ trợ hệ thống Auto Aim giúp bạn bắn hạ những chú zombie dễ thương dễ dàng hơn.
+Đồ họa tuyệt hảo, âm thanh tuyệt vời.Có thể hiển thị tới hàng tá zombie trên 1 màn hình.
+Lần lượt điều khiển 3 nhân vật khác nhau với kỹ năng chiến đấu và cách chơi khác nhau làm bạn không bao giờ nhàm chán.
Game Jave hỗ trợ màn hình 176x208 và 240x320.

Chỉnh sửa cuối:

azkaban3000

Kô biết đây là bản cũ hay mới, nếu như giống trong hình thì là bản mới cho 5800 thì phải :-? Bản cũ mình phá đảo rồi, chơi xong thấy hơi hụt hẫng vì ngắn, chơi màn nhiều zombie phải cầm laser gun thì lag điên cuồng :(

bluedragon0307

Game này hay, cả về đồ hoạ, lối chơi và âm thanh. Minh phá đảo lâu rồi, hồi mớ chơi tưởng là Resident Evil cơ, hoá ra chỉ là ăn theo thôi nhưng tóm lại là game hay, đáng để chơi.

Warkiller

game này chơi cũng khá thú vị.nhưng mà chơi trên N73ME (Ram 17Mb) thì bó tay.Lag điên cuồng, không thể nào di chuyển nhân vật được.Có ai biết cách khắc phục không nhỉ?

bluedragon0307

game này chơi cũng khá thú vị.nhưng mà chơi trên N73ME (Ram 17Mb) thì bó tay.Lag điên cuồng, không thể nào di chuyển nhân vật được.Có ai biết cách khắc phục không nhỉ?

mình N73 thường nè, ram cũng tầm đó nhưng ko lag đến mức đây đâu. Mất tầm 5 ngày là phá đảo.

traihp9001

Well-Known Member

vậy là do pé N73 của bạn bị lỗi java roài.nếu muốn chơi tốt nhất là nên format lại máy rùi cài (tốt nhất ko nên cài quá nhiều chương trình cùng 1 lúc,thỉnh thoảng du kíck cài 5-6 chương trình 1 lúc thui,còn đâu để hôm sau cài tiếp :))

TieuQuanGia

zay pác cho em hỏi game em cài đặt xong xuôi hết rùi nếu format ổ đĩa thẻ nhớ thì game còn nguyên hay phải mở mấy file game đuôi zip ra cài lại em xài N95 (8G) thanks mấy pác trước

bluedragon0307

zay pác cho em hỏi game em cài đặt xong xuôi hết rùi nếu format ổ đĩa thẻ nhớ thì game còn nguyên hay phải mở mấy file game đuôi zip ra cài lại em xài N95 (8G) thanks mấy pác trước

Còn thùy thuộc bạn cài game lên đâu, nếu cài lên thẻ thì mất sạch, còn cài lên máy thì vô tư đi

canhma

CÁI NÀY HACK PHONE MỚI CHƠI ĐC MÀ , UHUHUHUHUHUH AI CHỈ TUI CÁCH HÂCK PHONG CHO n81 DI

canhma

sao game này đow về giải nén ra thì có quá trời file luôn vậy , mình dùng N81 , choi n-gage thì chỉ có file.n-gage mới cài đc mà , ai giúp mình cài game này cho N81 với , máy mình ko install đc