• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games & Apps IPA Full - Cập nhật thường xuyên

NguyenHuuTrong

ở 2.0 mình sep 775 o đc có cách nào set không mấy bạn nhà o có wifi đâu mà cũng o có lattop luôn set bằng iPhone_PC_Suite(1.0.0.7.3) thì bao lỗi ,chép mấy cái app vào applications rồi nhưng dùng o đc khởi động lên là văng ra ngoài liền .

Chứ bạn nhấp đúp vào file IPA ko syn vào iTunes à ! Set Permisstion dùng WinSCP nờii đó bạn ! bạn chú ý làm đúng hướng dẫn !:-?

longgiang81

Super V.I.P
1 cách đơn giản hơn để bạn có thể cài được soft là ra quán Cafe nào đó có Wifi, cài đặt iCommander ( cái này dùng để Set Permissions rất tuyệt vời ). Sau đó có thể dùng iPhone_PC_Suite_Eng_v0.2.1 để chép file vào iPhone, dùng iCommander để Set. Reboot hoặc Repressing là xong.

hasitinh

mình làm đc rồi những cũng có vài app set xong vận chưa dùng đc.thanks

vtp9x

Bạn ơi ! uống trà đá cũng có wifi nữa sao lại than thân trách phận hoài vậy ? Nếu ngại ra đường thì theo cách "longgiang81" cài "iCommander " trước sao đó về nhà mà từ từ ngâm cứu!

hasitinh

Bạn ơi ! uống trà đá cũng có wifi nữa sao lại than thân trách phận hoài vậy ? Nếu ngại ra đường thì theo cách "longgiang81" cài "iCommander " trước sao đó về nhà mà từ từ ngâm cứu!

thanks nhiều mình đã ngâm cưu thành công rồi ,nhưng mình cũa chưa hiểu tại sao winscb chưa kết nối đc với ip cũa mình ,mình đã cài đầy đủ rồi mà vận chưa kết nối đc

NguyenHuuTrong

thanks nhiều mình đã ngâm cưu thành công rồi ,nhưng mình cũa chưa hiểu tại sao winscb chưa kết nối đc với ip cũa mình ,mình đã cài đầy đủ rồi mà vận chưa kết nối đc

Win bạn là XP hay Vista ! bạn có thử làm bên PC khác chưa !

hasitinh

mình dùng xp chưa thử mới thử trên máy tình cũa mình thôi .cũa mình là xp3

vietstyl3z

may dai ca oi, itunes khong cho minh sync may cai apps nay vao?
bay gio phai lam sao???
sin duoc chi giao???

uylong

mình dùng xp chưa thử mới thử trên máy tình cũa mình thôi .cũa mình là xp3

bạn cũng nên nói giõ hơn dể AE biết
khogn kết nối được ntn .
coi lai iphon của bạn xem đã cài open ssh chưa
nếu khi bạn click vào winscp mà nó đồi pass thì la (alpine)
nhưng mà phải coi lại trong iphon nếu co ssh dồi thì phải on nó dúng có off nếu khogn pc sẽ khogn6 nhận iphon đâu

XuanTruong

Super V.I.P

Mình gộp topic của Bạn vào đây cho gọn! Đã Add Link của Bạn vào bài viết đầu Topic và trích Tên Bạn chia sẻ rồi, đồng thời đưa chú ý để các Mem dễ thấy!=D>