• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games Bida 3D đây các bác ơi...

dragulia1

game này nặng quá chơi chắc mau hết pin lắm nhỉ? mỗi lần chơi phải tắt hết các ứng dụng à hơi mệt đấy chắc cái này nó thiết kế cho p1i

lexus1710

chào các bạn có ai biết installer phần mền sử dụng trong PDA ko vậy, có gì các bạn hướng dẫn dùm mình được ko tại mình mới sử dụng PAD, định dạng file có đuôi SIS là sao vậy,mình ko rõ lắm làm ơn có ai chỉ dùm

triquan

.. game này chơi cũng đã lém , thanks .. nhưng mà sao thấy nó bảo chỉ cho chơi 5 ngày ..

.. chơi từ hôm qua đến giờ nó cũng báo 5 ngày .. chắc khỏi đăng ký .. hehe
( đang chơi 3 băng với thằng bạn ..)

triquan

.. sorry hôm bữa xóa file serial đi nên ko bít, mới down lại có SN rùi

.. thanks

hoaian0901

game hay wa....cảm ơn nhiều mặc dù mình hẻm rành lắm về bida nhưng khoái chơi game thui hì hì

saurom0611

bạn ơi cái link dow không đươc có thể gửi mình cái link khác không, giúp mình với, thanks bạn nhiều

shadow141206

cai nay co xai cho n81 2g dc ko huynh

CT này chỉ dùng cho đt thuộc hệ điều hành UIQ3.0 thôi nhé bạn !!! Không dùng cho S60 đc đâu !!! Lần sau bạn nên dùng TV có dấu nhé, nếu không sẽ bị del bài đấy ;;);;)

ks13_gvr

Cái này thì mình:| bó tay, mà bạn vào chỗ yêu cầu game thử coi, có nhiều cao thủ giúp bạn, mà hình như mình biết thì chưa có game này cho UIQ 3.0 đâu bạn ah.

:D có nếu chạy giả lập GBA :D hay khỏi nói nha

chu topiic : nên có hình mình họa nhé :D