• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAMES ĐI CỬA

nouvu2372

Anh nouvu biết chơi game này không? hướng dẫn cho em tí đi.Em thích lắm mà không biết chơi.

Àh biết,điều khiển con nhân vật chạy qua chạy lại,chạy tới chạy lui,thấy con nào bò bò như con ma nhảy vô chém nó,chừng nào nó chết kiếm con khác thịt tiếp và cứ thế mà chơi >:)

lamdinhkhoa

Àh biết,điều khiển con nhân vật chạy qua chạy lại,chạy tới chạy lui,thấy con nào bò bò như con ma nhảy vô chém nó,chừng nào nó chết kiếm con khác thịt tiếp và cứ thế mà chơi >:)

há há há, nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhá, hướng dẫn quá hay, thanks bác 1 nhát :))=))

thanhtungsx

Pác An mình hay hướng dẫn sử dụng kiểu này lắm .
Cho mình hỏi cái pác An , khi mình đánh tới con ma chổ mộ chui lên thì sao mình bị đứng chổ đó hoài vậy ? Hướng dẫn dùm em cách khắc phục pác An ơi....................;;)

nouvu2372

Pác An mình hay hướng dẫn sử dụng kiểu này lắm .
Cho mình hỏi cái pác An , khi mình đánh tới con ma chổ mộ chui lên thì sao mình bị đứng chổ đó hoài vậy ? Hướng dẫn dùm em cách khắc phục pác An ơi....................;;)

Àh,chuyện nhỏ,cứ đứng xa xa nó ra,chạy vòng vòng,cứ cho nó đánh đi 1 hồi là nó oải àh,nhào vô đập nó vài phát,nhảy ra tránh đòn nó coi chừng bị trúng đòn của nó nhé nhé,cứ thế mà rỉa máu của nó cho đến chết :D