• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

kao_cuong

DA co anh chi nao co game Mario phieu luu giong nhu Ps1 ngay xua, co 8 bai cuu cong chua. ma cai truc tiep vao may choi khong a ? em dang dung E 63. em kiem mai k thay co o dau het. hic. cam on anh chi nhieu a.

BuuPhucCT

Well-Known Member
DA co anh chi nao co game Mario phieu luu giong nhu Ps1 ngay xua, co 8 bai cuu cong chua. ma cai truc tiep vao may choi khong a ? em dang dung E 63. em kiem mai k thay co o dau het. hic. cam on anh chi nhieu a.

Game mario thì chỉ có dạng game Game Boy Advance và chơi bằng trình giả lập Vbax chứ không có game Java đâu bạn.

thanhlongnd

BLADES AND MAGIC 3D

Tuy game này hơi cũ nhưng hôm nay mình test thử trên E71 thấy quá tuyệt nên up lên cho a e xài máy có màn hình ngang chơi cho vui.
Đây là game phiêu lưu nhưng có cách đánh theo lượt giống fantasy khá hay.
Hình ảnh lại đẹp nữa.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?ttwhjmy2zj0

Thế còn cái file đuôi .zip này sao mình giải nén ra nó lại thành 1 file .rar nữa ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thế còn cái file đuôi .zip này sao mình giải nén ra nó lại thành 1 file .rar nữa ?

Bạn có biết phân biệt định dạng file không vậy. Bạn giải nén ra file có định dang là *.JAR là định dạng game java. Có file này rồi thì cài thẳng vô máy chứ còn giải nén làm gì nữa.

thienq

NEW ASPHALT 4 ELITE RACING 1.00

Tớ tải về dổi đuôi rar thành jar rồi vẫn ko cài đặt đuợc, máy tớ e 63 đã hack
:O

thanhlongnd

Game Tomb Raider Slot Machine 320x240.

Mình thích game TombRaider từ hồi còn chơi playsition nhưng game này là game đánh bạc . có ai kiếm đc bản game hành động tombraider giùm mình đc ko ạ ? Mình cảm ơn nhiều

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tớ tải về dổi đuôi rar thành jar rồi vẫn ko cài đặt đuợc, máy tớ e 63 đã hack
:O

Chỉ những file nào có dạng .7z thì mới đổi thành .jar. Còn những file .rar thì về giải nén ra sẽ có file .jar để cài đặt.

BuuPhucCT

Well-Known Member
[TwistBox] World Of Backgammon v1.0.5 [320x240]

[TwistBox] World Of Backgammon v1.0.5 [320x240]

As the regent of one of the ancient kingdoms, you were admitted to the secret Tournament of Backgammon. This Tournament is held once every 500 years by the secret Fraternity of the Holy Sword. The Scepter of Nations is at stake and yours if you win. This extremely powerful ancient artifact, will dictate the picking order of all nations in the world for the next 500 years! Win glory for your nation or else you will die by the executioners hand.

Features:
*.Four different game boards; royal marble, beach sand, classic beauty and majestic wood
*.Funny ancient sage players guide in game
*.Beautiful, highly detailed graphics and animations
*.Three game-modes: Quick match, Best of Three and Tournament
*.Glorious ancient climate

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?nqojymymcgn

BuuPhucCT

Well-Known Member
[Glu Mobile] Blood+ (ML) 320x240 MOD by ikhsan13

[Glu Mobile] Blood+ (ML) 320x240 MOD by ikhsan13

Saya Otonashi is a normal high school girl living happily with her family, except for the fact that she has no memory of her life beyond the past year. But when a violent encounter with a Chiropteran shatters her peaceful life, Saya soon awakens to her destiny in an epic struggle that will decide the fate between humans and the Chiropterans...

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?gmzvmo2njnn

BuuPhucCT

Well-Known Member
[GlobalFun] Robobombo (S60v3 320x240 ML) retail Jsavi

[GlobalFun] Robobombo (S60v3 320x240 ML) retail Jsavi

Robobombo is a thrilling shoot'em'up game based on the web-game. Choose your ship and save the entire human race from the evil Robot King!
Blaze trough nine original levels filled with fast and furious action, more than 17 different enemies and 6 huge boss enemies.

*Developed by GlobalFun.
*Based on the highly successful web-game.
*Two different spaceships.
*Numerous power-ups.
*9 original levels, 17 different enemies and 6 huge bosses.

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?jm0mjnjnkz5

BuuPhucCT

Well-Known Member
Golden Axe : Necrophilia S60v3 [320x240] [RUS] MOD by ikhsan13

Golden Axe : Necrophilia S60v3 [320x240] [RUS] MOD by ikhsan13

Enter into the skin of [krasnovolosoy] blood-stained [pozhiratelnitsi] of the blood and devour the blood! The greater the blood,the better! Your bloodthirsty sword will help you to obtain still more than the blood! Use magic of the blood for dealing with your enemy! Kill the enormous, complete blood of bosses! Accomplish bloodlettings! Conquer hundreds of thousands of bloodthirstycreation! [Ustroyte] bloody hell to your enemies! Destroy the blood-stained bloody crystals of the blood for the passage of game! Cover with the blood each [santimmetr] of the labyrinths of the bloody creation of evil! You will complete blood vengeance!

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?4mnjmze4wgf

handsome_hcm

cho mình hỏi chút cái giả lâp Picodriver đó là chỉ dành cho 320x240 thôi hả bạn,có dành cho 240x320 ko? mình đang kiếm cái này để cài cho N81,hồi đó chơi nó trên 7610 đã lắm,game thì mình cũng nhiều có cã game hot hồi đó là đua xe thú (harley hay gì đó) nhưng cài thử trên N81 thì ko dc,dang kiếm cái dành cho N81 mà chưa ra,cái này màn hình 320x240 use thì ok nhưng lúc chơi pó hand vì nút nằm ngang hix.Đã test trên N81 ko full dc nhưng đại khái chơi cũng tạm nhưng âm thanh ko = pico trên s60 vì hơi rè.Để bữa nào sẽ phụ bạn post game của Pico.

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

cho mình hỏi chút cái giả lâp Picodriver đó là chỉ dành cho 320x240 thôi hả bạn,có dành cho 240x320 ko? mình đang kiếm cái này để cài cho N81,hồi đó chơi nó trên 7610 đã lắm,game thì mình cũng nhiều có cã game hot hồi đó là đua xe thú (harley hay gì đó) nhưng cài thử trên N81 thì ko dc,dang kiếm cái dành cho N81 mà chưa ra,cái này màn hình 320x240 use thì ok nhưng lúc chơi pó hand vì nút nằm ngang hix.Đã test trên N81 ko full dc nhưng đại khái chơi cũng tạm nhưng âm thanh ko = pico trên s60 vì hơi rè.Để bữa nào sẽ phụ bạn post game của Pico.

Trước tiên mình cám ơn bạn đã quan tâm thể lọai giả lập,thể lọai mà mình rất mê.Đã có topic Game Picodriver bản 240x320 mình làm riêng ở ngòai rồi,bạn có thể tìm và post phụ mình Game mà bạn đã sưu tập nhé,còn về màn hình như bạn nói thì có thể chỉnh full đc chứ,tất cả đã có trong Topic Picodriver mà mình đã đề cập,lúc đó mình cũng sài N81 chơi màn hình nằm ngang cực đã,bấm không mỏi tay,bây giờ đổi máy có chơi nhưng mỏi tay quá

Status
Không mở trả lời sau này.