• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

rgx120

LINK RẤT TỐT MÀ ANH MỚI UP VÀ TEST XONG.
ANH ĐÃ TÌM RA MTK CỦA GAME QUARTZ 2 RỒI. EM ĐƯA CÁC IMEI ANH LẤY K3Y CHO VÌ GAME NÀY ĐĂNG KÝ THEO IMEI.

ba.n cho hoI ti nha,game contra 4,giet trum 2 cai dau rong sao giet dc vay,ko co cho de ne no,chet hoai ah

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
ba.n cho hoI ti nha,game contra 4,giet trum 2 cai dau rong sao giet dc vay,ko co cho de ne no,chet hoai ah

Posted via Mobile Device

Mình chưa chơi game này nên không rành lắm. Bạn lên topic thắc mắc về game hỏi chắc có người chơi rồi sẽ trả lời giúp bạn.

truongminhnhut

Anh làm ơn lấy dùm em key của trò Quartz 2 cũ nha anh. Imei của em là 351940035350943. Cám ơn anh nhiều lắm.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Moto GP 09

BẢN NÀY DÀNH RIÊNG CHO MÀN HÌNH NGANG.

BuuPhucCT

Well-Known Member
THẾ GIỚI RỒNG ONLINE

GAME RPG ONLINE HIẾM HOI HỖ TRỢ E71. GAME NÀY CHƠI TRÊN E71 RẤT TUYỆT NHÁ!!!

huychieu

Ai co the tap hop tat ca cac game cho loai man hinh 320x240 vao 1 cho duoc khong nhi . Minh thay tim game kho qua . May tinh hong khong lam duoc . Thong cam box tren dien thoai
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ai co the tap hop tat ca cac game cho loai man hinh 320x240 vao 1 cho duoc khong nhi . Minh thay tim game kho qua . May tinh hong khong lam duoc . Thong cam box tren dien thoai
Posted via Mobile Device

Ái chà. Bạn nhớ post bài có dấu nhé. Ý kiến của bạn cũng hay nhưng không ai có time rảnh mà đi down gần cả ngàn game về tập họp đâu bạn. Mà có gom thì bạn vô kiếm còn khó hơn nữa. Ở đây mỗi game đều có hình minh họa và chú thích quá dễ dàng chọn lựa rùi. Muốn chơi game thì phải từ từ kiếm nhá bạn. Còn thích game nào thì vô mục tìm kiếm là thấy nó liền. Chúc vui.:D

huychieu

Hi khong lam the nao pos duoc tieng viet tren dien thoai . Minh khong biet game nao hay ca ban gioi thieu game hay cho minh duoc khong . Cam on
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hi khong lam the nao pos duoc tieng viet tren dien thoai . Minh khong biet game nao hay ca ban gioi thieu game hay cho minh duoc khong . Cam on
Posted via Mobile Device

E 63 gõ telex được tiếng Việt mà bạn. Vấn đề là bạn thích thể loại game nào thì mình mới biết mà tư vấn chứ.:-?

huychieu

Uh minh dung e 63 nhung go tieng viet thi nen dien dan bi bien dang khong doc duoc . Ban cho minh 10 hoac 20 game nhieu nguoi download nhieu nhat duoc khong
Posted via Mobile Device

Tìm cài VnTelex viết TV có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Uh minh dung e 63 nhung go tieng viet thi nen dien dan bi bien dang khong doc duoc . Ban cho minh 10 hoac 20 game nhieu nguoi download nhieu nhat duoc khong
Posted via Mobile Device

Tìm cài VnTelex viết TV có dấu nha bạn!

Ặc. Làm sao mình biết được bài game nào nhiều người down được. mình đâu có quản lý đâu mà biết. Bạn nên tìm từ từ xem cái nào thích thì down về chơi vì mình cũng đâu biết bạn thích loại game nào. Ý thích của mỗi người mỗi khác mà.:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
[GL] Ber Nebo Neber (s60v3 CZ) retail negrohernan

Experience tempting offers and heart-pounding dilemmas in the official mobile game of the popular game show hosted by Pavel Zuna directly on your mobile phone. In this unique game, you'll have the opportunity to play with the regular rules as if you were on the stage or go through qualification rounds for extra challenges. The tension will be at its highest peak!

* Play accordingly to the real show rules.

* A new mode made of 20 different original episodes

* Addition of trivia questions and varied objectives make the game even more enthralling

* Faithfully rendered settings recreating the show's thrilling atmosphere.

* Features the popular host of the TV show: Pavel Zuna.

huychieu

Ban nao lap cho minh 1 ac cua game wod duoc khong ac ten traicau con pas cung the traicau
Posted via Mobile Device

Nhắc nhở lần 2. Tìm tải VnTelex để viết TV có dấu!

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ban nao lap cho minh 1 ac cua game wod duoc khong ac ten traicau con pas cung the traicau
Posted via Mobile Device

Nhắc nhở lần 2. Tìm tải VnTelex để viết TV có dấu!

Bạn ra quán WIFI rồi đăng ký giống y chang như đăng ký trên diễn đàn. Sau khi đăng ký xong thì vào hộp thư kích hoạt là xong. Mấy cái này bạn phải tự làm chứ không ai làm dùm được đâu bạn.;;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.