• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

bạn down các game này ở trang nào thế.
cho mọi người link đi

Hầu hết là đi sưu tầm rải rác từ nhiều nguồn bạn ơi chứ không phải cố định nếu thích thì đây:

Links của bạn TDNC có rất nhiều game
Nhưng hầu nhưng không có hình minh họa,khi đưa về diễn đàn mình phải tự tìm hình minh họa để up lên cho các bạn dễ download.

Chỉnh sửa cuối:

hung2611

Hầu hết là đi sưu tầm rải rác từ nhiều nguồn bạn ơi chứ không phải cố định nếu thích thì đây:

uh. mình cũng tìm trên nhiều diễn đàn nhưng ít có diễn đàn có mục riêng cho loại màn hình này.
nên cũng muốn tìm diễn đàn để tham gia.
bạn có link diễn đàn hay trang web nào cho mình cũng ok.
thanks

nouvu2372

G@meloft - Zombie Infection

NEWYORK NĂM 2011. 1LỌAI VIRUT LẠ BIẾN CƯ DÂN TẠI ĐÂY THÀNH NHỮNG QUÁI NHÂN ĐÁNG SỢ.VÀ BẠN LÀ 1 PHẦN CỦA SỰ HI VỌNG CỨU NHÂN LOẠI KHỎI SỰ DIỆT VONG.VỚI NHIỀU VŨ KHÍ ĐA DẠNG VÀ MẠNH MẼ XEN LẪN VỚI 36 MÀN VỚI 36 KHÓ KHĂN VÀ NGUY HIỂM CÓ THỂ HI SINH BẤT CỨ LÚC NÀO.BẠN SẼ LÀ ANH HÙNG CỨU THẾ GIỚI...TRONG GAME

KHUYẾN CÁO:KHÔNG DÙNG CHO PHỤ NỮ ĐANG MANG THAI HOẶC CHO CON BÚ
TRẺ EM DƯỚI 16 TUỔI:))

nouvu2372

uh. mình cũng tìm trên nhiều diễn đàn nhưng ít có diễn đàn có mục riêng cho loại màn hình này.
nên cũng muốn tìm diễn đàn để tham gia.
bạn có link diễn đàn hay trang web nào cho mình cũng ok.
thanks

Google thẳng tiến;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member

Có 12 kiểu xe tăng cho bạn thoải mái lựa chọn, tất cả chúng đều có dáng vẻ và những tính năng cũng như sức mạnh riêng không nhầm lẫn nhau. Chiến đấu trong môi trường địa hình được chi tiết hóa tới mức cao từ những con đường mòn cho đến bụi bặm, khói lửa khiến cho game càng hấp dẫn khó quên.

Chế độ Single dựa trên các sự kiện lịch sử có thật, cho phép bạn tham gia vào các chiến dịch nổi tiếng dưới hiệu lệnh vinh quang trong chiến tranh thế giới thứ nhất và thứ hai, dưới vai trò là người hộ tống, là một phần trong màn tấn công, đột kích ồ ạt chớp nhoáng vào căn cứ đối phương.

Chế độ Multiplayer nay đã trở nên rất chân thực, công nghệ Bluetooth tiên tiến giúp cho việc kết nối từ host tới client trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.

3 chiến dịch, 36 màn chơi, 10 giờ trải nghiệm dựa trên các sự kiện hoàn toàn có thật.
Tất cả các thiết bị xe cộ và xe tăng giống như ngoài đời thật.
Mức độ đồ họa chi tiết cao chưa hề có trước đây.
Hỗ trợ chế độ Multiplayer chơi qua kết nối Bluetooth.
Danh sách online score, điểm cá nhân, TOP 10 hằng tuần, hằng tháng, cho phép bạn so sánh tài năng của mình với các game thủ khắp nơi.

320x240

Đồng hương cho mình xin file *.jar chưa bung để khi cần thì cài nhé và đồng hương up lên mediafire luôn cho dễ vì link ziddu chậm mà phải nhập code rắc rối lắm.Thank đồng hương nhiều nhe!!!

nouvu2372

Đồng hương cho mình xin file *.jar chưa bung để khi cần thì cài nhé và đồng hương up lên mediafire luôn cho dễ vì link ziddu chậm mà phải nhập code rắc rối lắm.Thank đồng hương nhiều nhe!!!

Đã up thêm links cho bạn,Download về xóa bỏ đuôi .zip đi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đã up thêm links cho bạn,Download về xóa bỏ đuôi .zip đi

Nhưng game Tankomania này bộ tiếng Nga sao? Mình thấy screen shot là tiếng Anh mà.Hay là phải chỉnh ngôn ngữ lại. Nouvo chỉ chỉnh luôn vì tiếng Nga thì làm sao hiểu mà chơi. THANK YOU.

nouvu2372

Nhưng game Tankomania này bộ tiếng Nga sao? Mình thấy screen shot là tiếng Anh mà.Hay là phải chỉnh ngôn ngữ lại. Nouvo chỉ chỉnh luôn vì tiếng Nga thì làm sao hiểu mà chơi. THANK YOU.

Chỉnh ngôn ngữ lại không đc (đã thử).Tại do là game sưu tầm nên mình không thể làm gì hơn!

Status
Không mở trả lời sau này.