• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

rgx120

Game Townsmen 5 320x240,những ai đã chơi Townsmen 2 thì đây là bản cập nhật.Mong các bạn ủng hộ nhen

rgx120

[HOT]Game của Digital Chocolate-Bocce World Tour 320x240,môn thể thao bi sắt rất được phổ biến tại Campuchia.Mong các bạn ủng hộ nhen

C

Che_tau

Guest
Lạy hồn!thành viên cấp 5 mà trả lời như vậy sao.đổi tên cho nhanh đâu cần giải nén làm gì cho mất công bạn ơi.Mở 1 thư mục bất kỳ (My Computer) chọn trên thanh công cụ Tools/Folder Options/View bỏ chọn "hide extensions for known file types" bỏ cái dấu tích đó là cho phép hiển thị các kiểu đuôi thôi bạn ạ.Sau khi hiển thị rồi thì bạn cứ đổi tên đuôi "rar"->"jar" là ok khỏi phải giải nén cho mất công.

C

Che_tau

Guest
Bạn rgx120 và nouvu2372 có trò câu cá nào không cho mình xin với,trò câu các kia của bạn rgx120 ko chơi đc trên E63.Cảm ơn các bạn nhiều nhé.

thedat007

Lạy hồn!thành viên cấp 5 mà trả lời như vậy sao.đổi tên cho nhanh đâu cần giải nén làm gì cho mất công bạn ơi.Mở 1 thư mục bất kỳ (My Computer) chọn trên thanh công cụ Tools/Folder Options/View bỏ chọn "hide extensions for known file types" bỏ cái dấu tích đó là cho phép hiển thị các kiểu đuôi thôi bạn ạ.Sau khi hiển thị rồi thì bạn cứ đổi tên đuôi "rar"->"jar" là ok khỏi phải giải nén cho mất công.

Đôi khi có một số file .rar được đổi trực tiếp từ jar sang (để tiện upload) thì mình đổi tên trực tiếp được. Còn nếu là file rar nén hoàn toàn thì mình phải giải nén bằng trình winrar chẳng hạn, ở trường hợp này nếu bạn đổi tên trực tiếp từ .rar sang jar, tui đố bạn cài được. Cách tốt nhất là bạn nhấp double trực tiếp vào file .rar .. nếu hiện ra một cửa sổ có nhiều file thì bạn đổi .rar sang jar. Còn nếu xuất hiện cửa sổ có 1 file jar thì bắt buộc bạn phải giải nén file rar.

Auto

Thật ra cậu nên post bài đàng hoàn tí! ;)
Posted via Mobile Device

C

Che_tau

Guest
Thật ra cậu nên post bài đàng hoàn tí! ;)
Posted via Mobile Device

Đôi khi có một số file .rar được đổi trực tiếp từ jar sang (để tiện upload) thì mình đổi tên trực tiếp được. Còn nếu là file rar nén hoàn toàn thì mình phải giải nén bằng trình winrar chẳng hạn, ở trường hợp này nếu bạn đổi tên trực tiếp từ .rar sang jar, tui đố bạn cài được. Cách tốt nhất là bạn nhấp double trực tiếp vào file .rar .. nếu hiện ra một cửa sổ có nhiều file thì bạn đổi .rar sang jar. Còn nếu xuất hiện cửa sổ có 1 file jar thì bắt buộc bạn phải giải nén file rar.

xin cho mình hỏi cách đổi từ duôi rar --> jar với. thanks

Xin lỗi đã để xảy ra tranh cãi.Minh chỉ muốn hỏi là người ta muốn đổi đuôi hay là muốn giải nén vậy:(

Auto

Xin lỗi đã để xảy ra tranh cãi.Minh chỉ muốn hỏi là người ta muốn đổi đuôi hay là muốn giải nén vậy:(
có lẽ là cả 2 :D
Vấn đề đã xong rồi ;)
có cãi gì đâu nè!
Đa số ng ta nén hết rồi mới up.
1số ít làm biếng nên ngắt đuôi file rồi up nên mới có vụ đổi đuôi :D
(ai kãi nheo => pùm chíu :D)
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Winter Bonus Selection

You don't need to go out in the cold to play in the snow! Disney Winter Bonus Selection is a collection of casual, yet challenging games, featuring your favourite Disney characters. Put your snow skills to the test in this awesome Bonus Pack.

nouvu2372

Các bạn dùng màn hình 320x240 chú ý:
Hiện nay mình đã cập nhật và up 1 số Game giả lập hệ Vbag có thể dùng cho màn hình 320x240 của các bạn với rất nhiều Game hay và hấp dẫn,đặc biệt có thể chơi tốt trên màn hình của các bạn mà không bị kén game
Và đây là links http://pdaviet.net/showthread.php?t=50986 các bạn vào ủng hộ mình nữa nhé!
Thân!

saolauthe

CÁCH XỬ LÍ NHỮNG GAME KHI VÀO CHƠI BỊ GIẬT MÀN ẢNH:
TRƯỚC KHI CHƠI CÁC BẠN VÔ PHẦN Configure Screen chỉnh lại các dòng Accurate timing.Accurate sprites.Alt renderer tất cả là off​
phần này chỉnh ở đâu vậy bác.bác cho em đường dẫn cụ thể đi chứ mình kiếm ko thấy.mới xài e71 nên ko bik sao hết.chơi game thì bị giật giật :((

dungtrinh81

Hic, các pro xem lại các files đính kèm đi, lỗi hết rồi, không down được đâu.

nouvu2372

File not Found,vip member ui...:((
Và game Winter Bonus Selection,link khó load lắm,bạn xem giúp mình nhé

Đã sửa xong,riêng Winter Bonus Selection nó bao gồm nhiều links download các bạn chịu khó đợi nó load nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.