• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games for Symbian UIQ3

shadow141206

Chào các bạn :D. Hiện mình đang có trong tay một vài games cho UIQ. Bạn nào cần thì request trong topic này nhé, mình sẽ đáp ứng trong thời gian nhanh nhất có thể !!! Bởi vì mình đang thi, nên ko có tg up hết các link, mong mọi người thông cảm :p

3D Arts Random Equal v1.10 UIQ SymbianOS7
3D Motoracer NOKIA6708
3D Motoracer
4 Elements
21 1.00
SkyForce v1.20
Aladdin
Alien Pinball
Amazing World game v1.04
Anarchy Boxing 3D
Another Ball UIQ3
Asphalt2 3D M600i v.1.0.1 Signed
Assault
Atomic v1.1
Backgammon
Big 2 v1.00
Blackjack PLS
Bowling
Bowlings UIQ
Boxing 3D
Brickout
Brothers In Arms 3D
BT Five
Bubble Wrap
Businessman 2.3
Capjong
Champ Games
Checkers
Cheez UIQ
Chessgenius UIQ
Chinese Chess V1.2
Cobra Attack
Commando 21xx
Crazy Diamond
Diamonds
Digital Red Horse Race
Dina
Doom3
Dreamway UIQ3
DVGet
eDoom
Enigma
Enigma Signed UIQ3
Epocware Can’t Stop Solitaires UIQ 3.0 v2.01
Euro2004.v1.0
Explode Arena
Fatal Arena 3D UIQ
FrogFull P800
FrogFull P900
Galaxy Wing
Gamepack 2 V4.0
GemDropX
Gobliiins
GoDB Slide And Solver 3.06
GoDB TicTacToe 3.06
Golf Pro Contest
Gomoku
Grand Bowling v2.00
Gview
Hex
Homerun UIQ3
Icebloxx
Interstaller Flames
Invasion UIQ3
Jexed P800
Jigsaw
Jigsaw 2
Jigsaw UIQ3
Joe’s Treasure Quest 3D UIQ
JWorm
KRally UIQ3
Lemmings
Lemmings UIQ3
Lock n Load
Lopan
Ludimate Sensible Sudoku UIQ3
Ludimate Sensible Sudoku UIQ SymbianOS
Magilines Signed UIQ3
Mahjongg UIQ3
Martial Arts 3D
Massive Snowboarding 3D W950i
Mau Mau UIQ3
Mau Mau v2.34 UIQ SymbianOS
Memory Deluxe UIQ
Metal Bluster Episode I
MGS Karting
MGS Mobile VR Pool 2 Online
Midnight Bowling 3D UIQ3
Midnight Pool 3D UIQ3
Mobile Ataxx
Mobile Othello
Mobile Tetra
Monopoly
Nonscumm
Oh No More UIQ3
One For All Solitaires
Otella
Pic Puzz
Picodrive
Picodrive Nokia
Planet Crisis
Pool
Prince of Persia
Quartz2 UIQ SymbianOS7
Random Equal
Reefwar
Reefwar UIQ
SAnts Map Pack1
Scumm
Silver Ball
Sky Force Reloaded
Sky Force UIQ
Sky Force UIQ3
Snake 3D
Soldier Strike
Solitaire UIQ
Solitaires
Sonic Spinball
StarSwarm
Steel Warrior
STPuzzles
Strategic Assault Misson Pack1
S-Tris 2 UIQ3
S-Tris UIQ
Sub Chase
SuDoKu UIQ
Sudoxu 3
Super Miners
Superman
SuperMiners UIQ SymbianOS7
Synergenix Heli Attack
Tagstank
Talon
Tennis Maniac
Townsmen 3
Twin Bubbles
Twin Fruits
Ultimate Football
Vexed UIQ3
Volleyball UIQ
Warp Fighter
Warring Nations UIQ3
Wolf 3D
XRacer
Yahtzee UIQ

Nguồn: sưu tầm tùm lum tà la (bất kỳ ai cũng có thể bị mình lấy link để đưa vào trong bài viết này ;;)).

Lưu ý: tất cả các game này, có cái mình test rồi, có cái mình chưa test kịp, vì thế, nếu có xảy ra sơ xuất nào, mong mọi người thông cảm :p

P/S: Bài viết mang tính chất tổng hợp !!! Big thanks cho những ai đã bị mình lấy link :D

P/S2: Trước khi request, các bạn nhớ ấn Ctrl + F để search xem trong list có Game mình cần không nhé !!! Chỉ một động tác nhỏ thôi nhưng lại mang lại lợi ích lớn lắm đấy ;;)

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
cái topic này nhìn quen quen ta? hình như bên ứng dụng chung cũng có thì phải=D> thanks bạn nhé

lucky000

mình cần game đánh golf 3d mà lúc up FW xong có ấy! mình cần bản mới nhất năm 2007 ! Dành cho máy P990i bạn nhé! thank bạn nhiều!

Caohieu88

@shadow141206: Nếu em cần Host để UP PM thì bảo anh nhé, anh sẽ up hộ cho rồi gửi Link download cho. Anh ko được phép share user & Pass nên em thông cảm nhé! Sẽ cố gắng hỗ trợ anh em!

shadow141206

@shadow141206: Nếu em cần Host để UP PM thì bảo anh nhé, anh sẽ up hộ cho rồi gửi Link download cho. Anh ko được phép share user & Pass nên em thông cảm nhé! Sẽ cố gắng hỗ trợ anh em!

Thanks anh nhiều :p. Anh có request gì không, em đáp ứng cho :))

levuphong

shadow141206 ơi.bạn có game cờ tướng nào chơi giống ơ ngoài đó(lúc trươc thấy 1 game nhưng biều tương kì wa khó chơi.vd mã thì nó để hình con mã rất khó nhìn) chơi dc cảm ứng thì rất tốt bạn nhá:D

minhtattoo

shadow141206 ơi.bạn có game cờ tướng nào chơi giống ơ ngoài đó(lúc trươc thấy 1 game nhưng biều tương kì wa khó chơi.vd mã thì nó để hình con mã rất khó nhìn) chơi dc cảm ứng thì rất tốt bạn nhá:D

cái đó là do bạn chỉnh đó. bạn thử mò mẫm lại xem. tự vì mình cài trò cờ tướng này lâu rồi nên kô nhớ chính xác đuợc. bạn thử chỉnh lại cho các quân cờ trở về chữ tàu thử xem.

kesungdao

Sr ha,câu này hỏi mãi ùi không thấy ai trả lời nên thấy tipic đông vui hỏi luôn.Mình dow game về mà có đuôi .jar thì làm sao cài hả các bạn?Cài thẳng bằng máy thì cannot read file,còn dùng application cua pc suite cài cũng chẳng được.Vậy làm sao để cài hả các bạn.

shadow141206

Sr ha,câu này hỏi mãi ùi không thấy ai trả lời nên thấy tipic đông vui hỏi luôn.Mình dow game về mà có đuôi .jar thì làm sao cài hả các bạn?Cài thẳng bằng máy thì cannot read file,còn dùng application cua pc suite cài cũng chẳng được.Vậy làm sao để cài hả các bạn.

Sao ngộ vậy ??? Game Java tính tương thích cao lắm mà !!! Bạn xem thử xem file cài đặt có bị lỗi hay không ?! Game Java nào cũng bị như vậy hay chỉ bị một số ít game thôi :-?

kesungdao

mình dùng w960 cài cái game pikachu đuôi .jar ko đươc.Có 1 cái ứng dụng mình ko nhớ tên cài cũng không đươc.Bt ban cài bằng cách nào

khoa123

giê sin,tưởng có cái link down chứ,vào xem thui chứ chẳng đc gì,điên gêX-(

shadow141206

mình dùng w960 cài cái game pikachu đuôi .jar ko đươc.Có 1 cái ứng dụng mình ko nhớ tên cài cũng không đươc.Bt ban cài bằng cách nào

Mình cài bằng cách chép vào máy rồi install thôi !!! Mình chưa nghe trường hợp lạ như vậy bao giờ :-??

giê sin,tưởng có cái link down chứ,vào xem thui chứ chẳng đc gì,điên gêX-(

Bạn muốn down game nào, cho mình biết để mình cung cấp link cho !!!! Việc cấp link cho tất cả các files là rất lâu so với thới gian ôn thi hạn hẹp của mình nên mong bạn thông cảm :D

Chỉnh sửa cuối:

thienhocon

bạn shadow141208 ơi mình down game cờ tướng về cài không được trên P990i . Xem Lại mình với. Cảm ơn trước

tatuanninh

mình dùng com SE M600i, nhưng ko biết cài đặt thế nào để chơi đc! júp mình với :(