• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Games] Tình Kiếm Online - gMO dành riêng cho iOS

pvdung89

Sv nào chả thía ;)), tiếc là mình hok dại gái or galang trong game lắm :"> nên không chuyển đâu

kevinzheng

Vưa kéo 1 hội anh em sang sever mới lập bang đua top, sever cũ biết sau nên đua hổng nổi :(

chipbaby95

Mấy anh cho em hỏi cái công thức luyện đơn để đc 20 vạn với ak . Luyện theo công thức nào vậy mấy anh ? em nghe nói là Kim + Kim + Kim hoặc Thổ + Thủy + Mộc. không biết có đúng ko ak

UpTownGirl

Mấy anh cho em hỏi cái công thức luyện đơn để đc 20 vạn với ak . Luyện theo công thức nào vậy mấy anh ? em nghe nói là Kim + Kim + Kim hoặc Thổ + Thủy + Mộc. không biết có đúng ko ak
Thực ra là không có công thức nào đâu bạn ơi. Cứ ghép bừa vào là được

UpTownGirl

Tưởng gì chứ, cái đó các bạn không nên chú tâm vào quá. Tập trung mà farm tiền = cách auto đi phụ bản ấy

mrkhuonghung

Game gì mà sv mới mà đông như kiến vậy trời, đúng là từ lúc có bản appstore người chơi đông vui hơn hẳn,, tính qua bên sv mới tính đua top mà không nổi, đông quá, thôi cứ chăm chỉ cày cuốc vậy :))

loveheavengame

Game gì mà sv mới mà đông như kiến vậy trời, đúng là từ lúc có bản appstore người chơi đông vui hơn hẳn,, tính qua bên sv mới tính đua top mà không nổi, đông quá, thôi cứ chăm chỉ cày cuốc vậy :))

Nằm trong top 100 đc rồi mà :D , còn top 10 thì cố gắng mua 2 cục pin cày ^^

chipbaby95

Hình như chiều nay ra thêm sv mới đúng không ak . Hix sao em thấy vừa hôm trước ra sv mới rồi mà , chẳng lẽ sv kia đã full người rồi sao mà nph ra thêm sv mới vội vậy :(

kevinzheng

Thông tin về sever mới đây

Sự kiên đi kèm:
http://tinhkiem.soha.vn/tin-tuc/947-khai-m-may-ch-mi-thanh-kim.html

Tha hồ mà cày nhé

kevinzheng

Con Tình Kiếm trông thế mà hot nhỉ :D Sever mới với quảng cáo liên miên, cứ như là mốt bây giờ là phải chơi Tình kiếm ấy

chipbaby95

Con Tình Kiếm trông thế mà hot nhỉ :D Sever mới với quảng cáo liên miên, cứ như là mốt bây giờ là phải chơi Tình kiếm ấy

anh nói cũng đúng đó , sáng nay em đọc 1 bài báo thấy 4 5 bạn nữ khá xinh cũng chơi game tình kiếm nè ^^ hihi chẳng lẽ mình lại show lên diễn đàn nhỉ ;))

mrkhuonghung

anh nói cũng đúng đó , sáng nay em đọc 1 bài báo thấy 4 5 bạn nữ khá xinh cũng chơi game tình kiếm nè ^^ hihi chẳng lẽ mình lại show lên diễn đàn nhỉ ;))
Cái này tôi xem rồi ông ạ, toàn mấy em xinh tươi, tôi còn được gặp cả admin rồi cơ, to phết, cái gì cũng to :))

chipbaby95

ở fange của tình kiếm ak . để em vào thử xem . ơ sao ADM mà cũng là nữ được ak , em tưởng ADM là nam cơ chứ . :|