• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gangstar 2 - Nhập vai và làm nhiệm vụ

TruongHan

Super V.I.P
Nhiệm vụ đầu tiên của bạn là tìm đến 1 cái hộp điện thoại :D,rồi sẽ được giao cho các nhiệm vụ kế tiếp để hoàn thành ;;)
Không sợ lạc đường đâu vì đã có bản đồ hướng dẫn và mũi tên màu xanh sẽ chỉ đường cho bạn biết nên đi đâu.Có thể cướp xe để đi làm nhiệm vụ,nên cướp xe của police để chạy cho nhanh :))

Linkdown :

http://www.4shared.com/file/98661153/79436929/gangstar2_5800.html

sirate

cái này resize lại cho full màn hình chưa bạn .... vì đã có bạn đã post nhưng chưa full ... ghi rõ hơn nha ^^

tommy1511

cái này resize lại cho full màn hình chưa bạn .... vì đã có bạn đã post nhưng chưa full ... ghi rõ hơn nha ^^

đã test thử roài bạn ah full màn hình đấy di chuyển hơi khó ty thui dùng tay mà:D

TruongHan

Super V.I.P
có cách nào chỉnh full màn hình nằm ngang ko ;;)

Full như vậy là dễ chơi rồi đó bạn ơi,full ngang sẽ mất hình với lại khó nhìn lắm,không bao quát hết được :)

đã test thử roài bạn ah full màn hình đấy di chuyển hơi khó ty thui dùng tay mà
Màn hình game rất nhạy mà bạn,duy chuyển rất nhanh ấy chứ,dủng bút chơi sẽ thấy dễ hơn dùng tay,muốn di chuyển hướng nào thì dùng bút tì lên màn hình theo hướng đó,mình thấy mấy thằng trong cty cứ cầm bút chọt chọt,vất vả ghê :-/

mat_troi_ha_noi

sao mấy trò này ko có kiểu choi ngang màn hình các bác nhỉ
chơi vậy có phải đã hơn nhiều không chứ