• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gangstar Rio: City of Saints - GAME ĐƯỜNG PHỐ CỦA GAMELOFT

Status
Không mở trả lời sau này.

venusian

Moderator
Gangstar Rio: City of Saints v1.0.0
[Google Play]​

Yêu cầu: Android 2.2 trở lên
Tổng quan: Bạn sẽ không bao giờ trải nghiệm một cách tốt hơn để khám phá Rio de Janeiro!
Thêm thông tin: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.gameloft.android.ANMP.GloftG4HM

Xem thêm Video về Game ở đây: http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9gCaj3Ozzws
Game cần tải thêm Data.

Chỉnh sửa cuối:

mrdat1982

cho xin lại link với

cái game nè xem clip phê wa cho mình xin lại cái link mới với link này die rồi!!! thanks..........!!!!!!!!

mrdat1982

cho mình cái link media dc ko? cái apk của nó báo bị delete rồi! mà cho mình hỏi thêm chút sao cái apk của bên anh em tinhte down về khi cài lên máy màn hình đen thui hay apk ko đúng dòng máy mình đang dùng i9100g thanks!!!

venusian

Moderator
cho mình cái link media dc ko? cái apk của nó báo bị delete rồi! mà cho mình hỏi thêm chút sao cái apk của bên anh em tinhte down về khi cài lên máy màn hình đen thui hay apk ko đúng dòng máy mình đang dùng i9100g thanks!!!

Đã up thêm link Box.net cho bạn rồi đấy.
Bản đấy thì mình không biết. Bản này mình đưa lên là từ Google Play nên nó hầu như tương thích với các loại máy.
Bản thân mình thử trên DHD chạy ngon lành :p

coxanh248x

Bạn thân yêu ơi Game này đã crack chưa chơi bt được chứ .vì tớ thấy ở trên market là game mất tiền mà.

venusian

Moderator
Bạn thân yêu ơi Game này đã crack chưa chơi bt được chứ .vì tớ thấy ở trên market là game mất tiền mà.

Chơi bình thường nhé bạn. Nếu Game không chơi đc thì sẽ ko đc Post lên đây đâu :p

venusian

Moderator
mình cài xong vào load game nó báo không hỗ trợ. máy mình HD2 rom MIUI

Với các bản Rom Miui thì tính tương thích và ổn định với ứng dụng không đc cao lắm nên hay bị tình trạng kiểu vậy.
Đổi Rom khác đi bạn ;;)

mrdat1982

thanks ban nhé mình down dc rồi! mình chỉ cần apk thôi data mình down về bằng wifi cho ổn định wifi nhà có time chỉ mat có 25p hjhj cám ơn bạn nhiều...!!!

x9chicken9x

down data nào đây hả bạn ơi mà mình vào ca 3 cái thì chẳng thấy file đâu mà tải bạn ơi hix, xem lại hộ mình với thank nhiều nhé

down data nào đây hả bạn ơi mà mình vào ca 3 cái thì chẳng thấy file đâu mà tải bạn ơi hix, xem lại hộ mình với thank nhiều nhé
Bạn phải nói rõ là bạn dùng máy gì thì mọi người mới giúp bạn được chứ.

x9chicken9x

mình dùng HTC Desire HD, mình đã thử down cả data bằng wifi nhưng load xong nó báo : Your device is not compatible with this game. Pleas request a refund. Hix thèm quá mà ngồi để nó down data về và cuối cùng chẳng chơi được hix

x9chicken9x

mình dùng HTC Desire HD, mình đã thử down cả data bằng wifi nhưng load xong nó báo : Your device is not compatible with this game. Pleas request a refund. Hix thèm quá mà ngồi để nó down data về và cuối cùng chẳng chơi được hix

model91

tốt nhất các bạn nên ra quán cafe wife load dữ liệu là ổn định nhất. hum trước m load data theo đúng dòng máy mà nó vẫn báo lỗi

Status
Không mở trả lời sau này.