• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gặp nhau cuối tuần(27-29/3/09): Hưởng ứng tháng Thanh Niên

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Chiều thứ 6 -27/3/09, có việc lên HD. Anh em ta gặp nhau một chút vì lâu rồi không có dịp.
Anh em thấy thế nào?

17g chiều nhé! Mong mấy anh em ở HN nhảy xe Bus về cùng ngồi cho vui! Bắt đầu từ tuần sau thì H nhàn cực kỳ vì đã hết đợt " làm ăn "rồi. Chăc lại lên HD liên tục mất! :))

mrlingling

Active Member
CHiều hum ấy, em đi học hix hixx, vẫn ở HN, tiếc quá......chắc 8h tối mới có mặt ở HD mất !

PhamHien

CHiều hum ấy, em đi học hix hixx, vẫn ở HN, tiếc quá......chắc 8h tối mới có mặt ở HD mất !

Ngày xưa anh hay bỏ học lắm! Nhất là thời SV ấy, có việc là bỏ ngay rồi mượn vở...chép lại hoặc nhờ điểm danh hộ :=))

Không biết bây giờ "bản lĩnh" anh em thế nào. Ha..ha...Nói vậy thôi, chứ anh không xui dại anh em bỏ học đi "đàn đúm" đâu đấy :))

Mà khởi điểm là 17giờ chứ kết thúc đã biết đâu. Nên 20g em về có khi lại đến đoạn "hay" đó

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENGIA_HD

Ngày xưa anh hay bỏ học lắm! Nhất là thời SV ấy, có việc là bỏ ngay rồi mượn vở...chép lại hoặc nhờ điểm danh hộ :=))

Không biết bây giờ "bản lĩnh" anh em thế nào. Ha..ha...Nói vậy thôi, chứ anh không xui dại anh em bỏ học đi "đàn đúm" đâu đấy :))

Mà khởi điểm là 17giờ chứ kết thúc đã biết đâu. Nên 20g em về có khi lại đến đoạn "hay" đó

20h sợ vẫn còn sớm. Anh Hiển chắc gì đã tỉnh sau 23h. :D

minhphuong_197

Mai em cũng phải học chiều, chiều thứ 7 cũng phải học chiều:(, chắc là không về được rồi, em hok dám nói trước điều gì đâu:D. Có khi học tập anh hiển nghỉ học về quê:))

NGUYENGIA_HD

Anh em chờ nhau để gây độ nhậu có thể tập chung ở service của em cho dễ tìm.

TRUNG TÂM ĐỚP MÁY

NGUYỄN GIA MOBILE

Đ/C : 27 Phạm Ngũ Lão - TP.Hải Dương
ĐT : 03202210921

Nếu lạc đường, hay không ra được khỏi nhà nghỉ. Call sẽ có người đến giải thoát.=))

PhamHien

Tình hình là, chiều mai họp bàn kế hoạch off tháng 4, chiều thứ 7 chuẩn bị và CN kính mời toàn thể anh em về nhà tớ chơi. vì vậy mai muốn gặp để mời trực tiếp mọi người!

NGUYENGIA_HD

Thấy câu này của anh Hiển là hay nhất. Biết đâu bắt đầu 17h nhậu ở HD nhưng khoảng 23h lại kết thúc ở Đồ Sơn. :D

P/s : Anh Hiển xin phép chị chưa, không về nhà lại mang theo ba lô quần áo và mấy con Laptop + PDA rồi lên đường luôn. =))

vanbon

Các bác làm e ngứa ngáy chân tay rồi đấy:-?;;). Long mà bỏ học về là mình cũng về luôn đấy :)).

NGUYENGIA_HD

Không biết thằng cu em Le La, quên LeHai nó đang đú đởn với em nào mà chưa thấy mặt đâu nhỉ? :D

PhamHien

Anh em chờ nhau để gây độ nhậu có thể tập chung ở service của em cho dễ tìm.

TRUNG TÂM ĐỚP MÁY

NGUYỄN GIA MOBILE

Đ/C : 27 Phạm Ngũ Lão - TP.Hải Dương
ĐT : 03202210921

Nếu lạc đường, hay không ra được khỏi nhà nghỉ. Call sẽ có người đến giải thoát.=))

Địa điểm hợp lý, cứ tụ tập tại "trung tâm phá máy" của Tuấn rồi anh em ta đi tiếp!

mrlingling

Active Member
ặc ặc, em đang luyện IELTS bỏ 1 buổi là cô giáo đuổi thẳng cổ hix hix . nhưng nếu có lí do chính đáng thì =)) cô cũng cho về sớm nửa tiếng ! ^^ thế các bác chốt đi, mấy h nào. 18h30 bắt đầu khai mạc nhá !^^

LeHai85

trời có bốn anh mà như cái chợ đó nhỉ...............hihi....họp chợ đi mấy anh......cho mấy con máy vào cho vui ..hi
.............
anh tuấn gọi bảo có việc quan trọng trên diễn đàm ..đang bàn luận ác lắm..tưởng có khoảng 100 tên hóa ra có 4 quân sư...hihi.....
.................
muốn về nhà anh hiển nhưng toàn thất hứa...hi.
...
anh em thứ 6 ta cứ họp chợ đi anh

LeHai85

ặc ặc, em đang luyện IELTS bỏ 1 buổi là cô giáo đuổi thẳng cổ hix hix . nhưng nếu có lí do chính đáng thì =)) cô cũng cho về sớm nửa tiếng ! ^^ thế các bác chốt đi, mấy h nào. 18h30 bắt đầu khai mạc nhá !^^

cho anh xin số cô giáo em cái .anh bảo cho.hihi.......17H30 khai mạc đó chú nhớ đó

PhamHien

20h sợ vẫn còn sớm. Anh Hiển chắc gì đã tỉnh sau 23h. :D

Thì ta cứ say đi, mấy khi được lên tỉnh

Mai em cũng phải học chiều, chiều thứ 7 cũng phải học chiều:(, chắc là không về được rồi, em hok dám nói trước điều gì đâu:D. Có khi học tập anh hiển nghỉ học về quê:))

Cái này anh không khuyến khích đâu nhé! Anh chỉ "gợi ý" thôi đấy

Thấy câu này của anh Hiển là hay nhất. Biết đâu bắt đầu 17h nhậu ở HD nhưng khoảng 23h lại kết thúc ở Đồ Sơn. :D

P/s : Anh Hiển xin phép chị chưa, không về nhà lại mang theo ba lô quần áo và mấy con Laptop + PDA rồi lên đường luôn. =))

Anh cũng dự kiến mang theo sẵn rồi! Có gì "người ra đi đầu không ngoái lại. Sau lưng thềm nắng...":((

trời có bốn anh mà như cái chợ đó nhỉ...............hihi....họp chợ đi mấy anh......cho mấy con máy vào cho vui ..hi
.............
anh tuấn gọi bảo có việc quan trọng trên diễn đàm ..đang bàn luận ác lắm..tưởng có khoảng 100 tên hóa ra có 4 quân sư...hihi.....
.................
muốn về nhà anh hiển nhưng toàn thất hứa...hi.
...
anh em thứ 6 ta cứ họp chợ đi anh
"phá chủ tịch LeHai85" giờ mới có mặt! Buổi họp chợ đã bắt đầu rồi! Lâu không có dịp tụ tập tán dóc, giờ thấy vui phết!

Hải chuẩn bị tinh thần kéo anh em về NG nhé! Gần lắm mà.

PhamHien

Các bác làm e ngứa ngáy chân tay rồi đấy:-?;;). Long mà bỏ học về là mình cũng về luôn đấy :)).

Chú Long về rồi em ạ!

Thế này nhé:

Chiều mai, anh lên chỗ NGUYEN GIA MOBILE rồi anh em cùng ra đó là đi nhậu.
- Hỏi thăm sức khoẻ, thông báo tình hình anh em
- bàn bạc đợt off và đón thành viên mới
- Mời việc riêng
-...

NGUYENGIA_HD

Mỗi anh em chiều nay gặp mặt sẽ có 2 bịch bánh Gai Ninh Giang của anh Hiển làm quà. =D>

Status
Không mở trả lời sau này.