• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{GBA GAME}-MỘC ĐẾ 8:VIÊN NGỌC THẦN THÁNH!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
um. vậy mình hỏi tí nữa nha.chỉ mình link nào hack để cài N-gage Full đơn giản mà dễ thực hiện nhất nha.Dân mới vào nghề nên chưa ranh !!

Bạn nên lên topic thắc mắc về game mà hỏi nếu ai biết thì họ sẽ chỉ cho. Bạn hỏi ở đây là không đúng chỗ rồi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
hì mình vừa hỏi trên đó.Thanks Nha.:D.Bạn có link nào về game Age ò Heros hem?

Ặc. Mới vừa nhắc là bác lại phạm quy nữa rồi. Lên đó hỏi hay hơn bạn nhé. Mình sẽ tìm và trả lời bạn sau.:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
chỉ dùm e cách sửa vũ khí( nâng số lần use lên) dùng cái gì để sửa ah...

Trong game này bạn chỉ có thể sửa vũ khí bằng 1 cây gậy đặc biệt mà thôi nên cách tốt nhất là cứ mua vũ khí thật nhiều. Xài hết thì xài cái khác.

cuong8712

Hồi trước chơi giả lập trên pc thì hay thật chơi đi chơi lại, cả pokemon, mario nữa , thế mà bây giờ chơi giả lập trên điện thoại thì nản ơi là nản , nhìn xấu quá

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hồi trước chơi giả lập trên pc thì hay thật chơi đi chơi lại, cả pokemon, mario nữa , thế mà bây giờ chơi giả lập trên điện thoại thì nản ơi là nản , nhìn xấu quá

Bó tay với bạn luôn. Có thể chơi được GBA trên mobile thì đã quá hay rồi, còn về đồ hoạ trên mobile thì làm sao mà so sánh được với PC. Mọi người đều chơi rất thích thú chỉ có một mình bác là chê thôi.:|:|

drtan83

bạn ơi cho mình cái này có chơi được trên PPC không vậy?mình hiện đang dùng Samsung I900 không biết có chơi được không?thanks bạn

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi cho mình cái này có chơi được trên PPC không vậy?mình hiện đang dùng Samsung I900 không biết có chơi được không?thanks bạn

PM giả lập VBAG có đuôi .SIS nên chỉ xài được trên SYM thôi bạn. Còn game GBA thì bạn qua box ppc tìm xem có PM nào giả lập GBA thì có thể chơi được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi sửa đồ trong game như thế nào bạn

Game này hình như chỉ có thể sửa được bằng cây gậy đặc biệt thôi nên tốt nhất là bạn nên mua nhiều vũ khí và những đồ xịn nên để dành khi nào gặp quân mạnh hãy xài:D

linhcom149

bạn ơi sửa đồ trong game như thế nào bạn

sửa làm ji =.=? Vô đấu trường farm , vừa có lv vừa có tiền , nếu bạn chịu khó , là bạn mua fill đồ lun , đến mức màk tiền dư màk ko còn rương để đồ đó bạn =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
sửa làm ji =.=? Vô đấu trường farm , vừa có lv vừa có tiền , nếu bạn chịu khó , là bạn mua fill đồ lun , đến mức màk tiền dư màk ko còn rương để đồ đó bạn =))

Nhưng mấy vũ khí sao thì có tiền cũng không mua được đâu nhé em nên phải để dành để đánh quỷ nữa. Còn tiền và vũ khí thì xài thoải mái nếu chịu cày.:D

abaddon1

sao tui dơn ve roi ma ko cai dat dc vay . Xin giup tui voi . Thank

tui download về rồi nhưng ko chơi dc .:-/ . Giúp tui với các bạn ơi

nh0cbond

bạn cài thêm Vbag vào.search trog 4rum sẽ thấy
Sau đó down game.nếu chưa phải đuôi *.gba thì bạn đổi lại, rồy chép vào !:\Data\others\vbag ! Là nơi bạn cài C hoặc E
Sau đó vào vbag rồy chơi thôy :D

buithihuan

Hjx. Thấy hay down về mà xplore kg gjải nén đc do co pass mà xài winrar cho v3 thì báo kg đủ bộ nhớ trong khi thẻ trống 300mb, ram 85mb, C trống hơn 80mb. Nản quá.