• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GDesk 0.33e Phiên bản mới cho UIQ3.0 - Phông King's Style_S1 Lịch lãm

CongVoi

Super V.I.P

Nâng cấp lên với bản 0.33e (Có thể lắc màn hình), mình không chuyên dùng cái này,nên cũng hem hỉu là nó có điểm mới gì nữa ko,các bạn dùng thử rồi cho ý kiến nhé.Đi kèm với bộ này tặng thêm các bạn Phông King's Style_S1 Lịch lãm.Hy vọng các bạn sẽ thích

calvinklein87

cái này nghe nói sài tốn ram nên cũng ko tìm hiểu ko biết làm sao?? nhìn cái này cũng thấy hay..hay..chỉ mình thử 1 bản nhé thank

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

Nâng cấp lên với bản 0.33e (Có thể lắc màn hình), mình không chuyên dùng cái này,nên cũng hem hỉu là nó có điểm mới gì nữa ko,các bạn dùng thử rồi cho ý kiến nhé.Đi kèm với bộ này tặng thêm các bạn Phông King's Style_S1 Lịch lãm.Hy vọng các bạn sẽ thích

Cái lắc màn hình ...! Chắc mấy dòng máy P, M, W xài UIQ3 của SE chắc không đc rồi nhỉ !!! (đâu có hỗ trợ phần cứng đâu). Thanks anh Công đã share nga :D:D:D

at007

quá đẹp luôn mình sẽ dùng liền,thank anh congvoi nhiều...^^

Vitcon321

P1i có lắc dc ko? mà lắc có tắc dụng gì hok lẽ Cầm dt lắc màn hình nó lắc cái rớt ra ngoài lun ah` :D

eternal_vnn

cho nó 2 viên ẹc ta sỳ vào cái lỗ cắm bút stylus có khi nó lắc đc đấy ^^
thanks anh Công!

ngkhanhhoang

Chắc là lắc để mấy cái shotcuts ở màn hình ngoài thay đổi đó mà. Mình ko xài Gdesk vì tốn nhiều RAM. Thanks bạn Công nhiều nhé.

rockmeout

Không phải là LẮC mà chỉ là VUỐT thôi các bạn ạ, như IPhone ý. Mình lâu lâu không dùng chỉ vì P9 ít RAM, còn các dòng khác thì mình nghĩ dùng vô tư

shadow141206

Anh cho em xin cái phong nền và mấy cái icon trắng trắng đi !!! Cái này đẹp ko đỡ nổi...! Nhưng mà em bị mấy cái missing app làm lỗi Dump file created wài

saoxathu

Mình đang dùng bản 0.33 nên vẫn chưa muốn cái lại, ai đã thử rồi cho ý kiến đi, sao thấy lỗi tùm lum vậy, giải thích rõ luôn từ "lắc" nhé.

ttvn91

Mình cũng cài kiểu upgrade nên thấy không ổn lắm! Có lẽ gỡ ra toàn bộ rồi cài lại sẽ ok! Còn không phải là "lắc" mà là "vuốt"! Rockmeout nói chuẩn không cần chỉnh! Nếu được bác Công sửa lại luôn trong bài viết cho chính xác!
Mình cũng xin giải thích luôn cơ chế lắc của 1 số điện thoại, cụ thể là IPhone, nó có thiết bị tương tác cảm ứng bằng phần cứng tích hợp trong máy, và đương nhiên đi kèm phải là 1 hệ điều hành có phần mềm hỗ trợ cái sự "lắc" ấy! Vì vậy trên các dòng máy khác không thể lắc được! Trừ 1 loại nào đó của NOKIA mà mình nghe loáng thoáng hình như lắc được là nhờ...Camera! :D
Chúc vui! ;)

SE990i

Vụ này nghe nói có vẻ tốn ram,nhưng kệ cứ chơi cho biết.Khổ nổi là chưa vọc cái Gdesk này lần nào.Bác nào hảo tâm giúp giùm cái đeeeeeeeee.Chỉ chi tiết hộ em phải làm như thế nào.Em thấy diễn đàn có mấy cái Gdesk giống Y Iphone dễ sợ,có nghĩa là ngoài chỗ menu 4 icon còn có thêm 1 số shorcut khác phía trên nữa.Em muốn tìm cách cài chi tiết mấy cái đó.Bác nào giúp em fát.Vô vàn cám ơn :D=D>:p:D=D>:p:D=D>:p

trung0983344055

cảm ơn tuy mình ko thích Gdesk nhưng cũng cảm ơn anh công voi nhe.
Dạo này diễn đàn vắng đi nhiều. bà con ai ghé vô diễn đàn xem bài nhớ thank nhé.

Lời nói kô mất tiền mua ..... phải không các bạn

ngoisaole

uh dạo này diễn đàn bùn thật. mà hình như các bạn còn tiết kiệm chữ "thanks" lắm thì phải hihi