• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GDesk(iDesk) trên 5800

ngoisaobangtm

chứ ko phải là 1 file Flash che khuất màn hình hả :)) =))
Thì khi chạy nó nếu có vẩn bị che khuất vậy bạn.còn của bạn là bị mất rồi,của mình khi chạy cũng bị che khuất vậy.khi tắt đi vẩn hiện lên bình thường mà.Nó không phải là 1 file Flash cũng đâu phải là 1 file .EXE đâu :p.phải không.Nó là định dạng *.gdd mà.

anhky

sao mình cài ko dc zay bạn, Nó bảo chứng chỉ hết hạn, chắc fai3 hack phone wa1

Chỉnh sửa cuối:

WiSoul

Thì khi chạy nó nếu có vẩn bị che khuất vậy bạn.còn của bạn là bị mất rồi,của mình khi chạy cũng bị che khuất vậy.khi tắt đi vẩn hiện lên bình thường mà.Nó không phải là 1 file Flash cũng đâu phải là 1 file .EXE đâu :p.phải không.Nó là định dạng *.gdd mà.

gdd là cái file để chương trình load ra, nó tương tự như file 8.theme của window vậy đó, nhưng vẫn sử dụng trên nền exe :))
khởi động lại coi mất hay còn mà già mồm hả. hehe

Hoden

Super V.I.P
giao diện mới cho gdesk
các bạn chép vào thẻ nhớ như hướng dẫn của bạntruonghan nhé.và thưởng thức giao diện đẹp nha

nguyentri80

các bạn ơi jup mình với ko biết mình nhấn nhằm nút j mà sao bị khóa mất tiêu muốn chọn jao jien khác cũng ko dược nữa . mình chạm vào chỗ nào cũng ko được , lúc trước thì chạm nhẹ là được. bây h chỉ chạm vào icon thôi hà ko có chỉnh được . jup minh với thankkkk :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

zzkhanh

các bạn ơi jup mình với ko biết mình nhấn nhằm nút j mà sao bị khóa mất tiêu muốn chọn jao jien khác cũng ko dược nữa . mình chạm vào chỗ nào cũng ko được , lúc trước thì chạm nhẹ là được. bây h chỉ chạm vào icon thôi hà ko có chỉnh được . jup minh với thankkkk :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Lỗi này mình cũng bị dính, bạn uninstal GDesk và những file đi kèm đi rùi cài lại là sẽ hết. Chúc thành công! ;;)

sadboyst

có bản cập nhật giao diện mới cho gdesk các bạn load về nha gói 2,4MB

LINE RAPISHARED:http://rapidshare.com/files/245959095/GDeskv033d_IphoneAdvanced_.zip

Cái giao diện này of UIQ mà ?? Down về giải nén mở readme.txt thấy dòng "Để sử dụng gói này, bạn sẽ cũng cần phải tải về và cài đặt UIQ 3 SDK - Tôi chưa được thử nghiệm nó với 3,1 UIQ SDK và ở trên, nhưng không có lý do tại sao nó không nên làm việc." (đã dịch Google)

Chỉnh sửa cuối:

fortune

săc tớ cài vao nó bao hết hạn giấy vậy giờ phải lam cách nào để cài được nó đây chỉ mình với nhin nó cũng phê thật nhưng mà chua cài đươc thế mới đau chứ

TruongHan

Super V.I.P
săc tớ cài vao nó bao hết hạn giấy vậy giờ phải lam cách nào để cài được nó đây chỉ mình với nhin nó cũng phê thật nhưng mà chua cài đươc thế mới đau chứ

Máy bạn đã hack chưa?

Inuyasha1987

Sửa tất tần tật tức là cả giao diện các chương trình, trình duyệt đều thay đổi hả, tại sao mình thấy có mỗi cái giao diện menu đổi thôi hà, muốn đổi giao diện các thứ khác ví dụ như trong mục nhắn tin, cài đặt, ứng dụng ... fải thay đổi cả giao diện các thứ đó thì nhìn nó mới tương thích chứ ko khác nào mấy cái chương trình Plash đâu. Hay do mình chưa biết xài, có bài nào hướng dẫn thật kĩ ko hoặc ai dùng cái này quen rồi có thể cho mình xin nik yahoo để thỉnh giáo đc ko