• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gemstone HD Belle by Kaal Studio (Retail by Duylinh27884)

duylinh27884

Moderator
Gemstone HD Belle by Kaal Studio (Retail by Duylinh27884)

Thấy theme này icon hình viên đá hay hay nên mình mua trước là dùng sau là share cho ae nào thích thì múc về cùng xài! :D

LINK DOWNLOAD

Dragon459

Manager
Cái hình tựa "viên đá" này bắt nguồn từ lỗi khi xuất ngược icon anna từ svgb về svg. :D
Không biết có ai gặp chưa chứ m thì gặp khá nhiều. :p

duylinh27884

Moderator
Cái hình tựa "viên đá" này bắt nguồn từ lỗi khi xuất ngược icon anna từ svgb về svg. :D
Không biết có ai gặp chưa chứ m thì gặp khá nhiều. :p

có những icon svgb thấy tác giả đỗ màu đẹp lắm nhưg khi chuyển về svg thì màu ko còn đc đc như ban đầu,mìh thì hay gặp lỗi này:(

Dragon459

Manager
có những icon svgb thấy tác giả đỗ màu đẹp lắm nhưg khi chuyển về svg thì màu ko còn đc đc như ban đầu,mìh thì hay gặp lỗi này:(
Vấn đề của bác chắc nằm ở vấn đề độ phân giải khác nhau giữa PC và mobile thôi. ;;)
Svg, Svgb có lợi mà cũng có hại so vs định dạng png hay bmp. Giờ mà ngồi chém gió về cái này chắc là khá dài.
Ps: Nhìn HS của bác k style cho lắm. :ar!

duylinh27884

Moderator
Vấn đề của bác chắc nằm ở vấn đề độ phân giải khác nhau giữa PC và mobile thôi. ;;)
Svg, Svgb có lợi mà cũng có hại so vs định dạng png hay bmp. Giờ mà ngồi chém gió về cái này chắc là khá dài.
Ps: Nhìn HS của bác k style cho lắm. :ar!

:)) Nó là mhìh trang thứ tư bác ạ,mới vừa tạo thêm:p mh trang đầu mình mới đầu tư nhiều:))