• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Get unlock code các sản phẩm của Quick!

Status
Không mở trả lời sau này.

camapsunrangxitin

Nếu như mình không lầm là tình hình các sản phẩm dưới đây dường như chưa có các bản krack (nếu sai bỏ qua cho)
Chính vì vậy mình xin chia sẻ 1 cách để lấy key, ko biết nó có xịn hay không, chỉ biết xài được và không biết xài đến khi nào.

Rất đơn giản, chúng ta cần 1 địa chỉ email (nên dùng yahoo) add nick của ông này vô : jhheromesymbianize@rocketmail.com . Không add cũng được
Bây giờ soạn email theo cú pháp sau đây và gửi đến địa chỉ email trên :

Email Subject:
Quickcalendar, Quickclock, Quickexpense, QuickID, Quickweather (không phải ghi hết ra mà muốn cái nào ghi 1 cái đó thôi)
Nội dung :
Full name:
Country:
Phone model:
IMEI:

(còn mấy cái nữa nhưng mình thấy không cần thiết)

Lưu ý : mỗi IMEI chỉ lấy được 2 sản phẩm, mọi người cần cân nhắc xem cái gì mình cần nhất rối quyết định lấy. Còn tui trời ơi ngu quá:(( tự nhiên lấy quickcalendar làm gì không biết đáng nhẽ tui phải lấy quickweather mới đúng, trời ơi khổ quá đi.

Xong rồi đó, các bác test thử coi.

Link down đây, quên mất.

For Nokia Eseries Devices

E71,E71x,E72,E75,E63,E90,E66,E52,E55,E50,E51,E60,E 61,E61i,E62,E65,E70

Quickcalendar Download HERE

Quickclock Download HERE

Quickexpense Download HERE

QuickID Download HERE

Quickweather Download HERE

For Nokia Nseries Devices

N95,N95 8GB,N82,N78,N86 8MP,N73,N79,N85,N77,N93,N93i,N96,N71,N75,N76,N80,N 80i,N81,N81 8GB,N91,N92 và 1 số dòng đt khác (s60v3)

Quickcalendar Download HERE

Quickclock Download HERE

Quickexpense Download HERE

QuickID Download HERE

Quickweather Download HERE

Last edited by a moderator:

hungchv

Mình thử hoài mà ko được là sao vậy bạn?Ko hiểu cái này cho lắm.Mong bạn chỉ bảo mình thêm.Thank

Kojiro

Super V.I.P
Mình thử hoài mà ko được là sao vậy bạn?Ko hiểu cái này cho lắm.Mong bạn chỉ bảo mình thêm.Thank

Thử gì mà thử bạn? bạn chỉ cần gửi mail rồi ngồi đợi.

Ko biết chừng nào mới có hồi âm vậy camapsunrangxitin?

banlc

Thử gì mà thử bạn? bạn chỉ cần gửi mail rồi ngồi đợi.

Ko biết chừng nào mới có hồi âm vậy camapsunrangxitin?

Đây là các chương trình Handy trong diễn đàn đã có tổng hợp tất cả các bản có Key; không phải làm như thế này cho mất công.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là các chương trình Handy trong diễn đàn đã có tổng hợp tất cả các bản có Key; không phải làm như thế này cho mất công.:D

Bác lộn mất rồi bác ơi. PM Handy của hãng Epocware còn mấy PM này của hãng Quick mà bác.:|

MinhThang

Manager
Có ai đăng ký thành công chưa chiw sẻ tí kinh nghiệm, mình đăng ký rồi chờ hoài không biết bao giờ cho đến tháng 10.:((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em cũng đã gửi mà chưa thấy hồi âm. Thì cứ đợi thử xem sao. Có thì tốt mà không thì cũng k mất mát gì:D

Kojiro

Super V.I.P
Đã hồi âm cho KJR rồi, a e đợi tí nhé! Vừa xin con QuickWeather :)

Khoaaa

Đã hồi âm cho KJR rồi, a e đợi tí nhé! Vừa xin con QuickWeather :)

Cái này giống như xin săm nhở. Mà mấy cái soft này trên dđ có chưa ta ,chưa biết công dụng ra sao nữa

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Cái này giống như xin săm nhở. Mà mấy cái soft này trên dđ có chưa ta ,chưa biết công dụng ra sao nữa

Posted via Mobile Device

Trên DD có các bản CR nhưng là của Hãng Handy, còn đây là của hãng Quick.

Singingloud

Cái ông này trên symbiantalk còn nhiều trò lắm, còn trò yêu cầu 1 PM bất kì để ông ấy cho key nhưng mà theo một số mem thì key ko hoạt động

0986212555

phải đợi bao lâu mới có KKK đây? Ai xin được rùi vậy, cài vào chẳng cho dùng thử mà đã đòi KKK rùi, pm còn chưa biết hay dở thế nào đã thấy khó chịu với cái này rùi!

hunterviet

Well-Known Member
phải đợi bao lâu mới có KKK đây? Ai xin được rùi vậy, cài vào chẳng cho dùng thử mà đã đòi KKK rùi, pm còn chưa biết hay dở thế nào đã thấy khó chịu với cái này rùi!

Kìa bạn, sao lại nói thế, ai còn muốn chia sẻ khi nhìn thấy những lời nhận xét kiểu này nữa, có lý thì nên nói với hãng cung cấp pm này thì tốt hơn

0986212555

Kìa bạn, sao lại nói thế, ai còn muốn chia sẻ khi nhìn thấy những lời nhận xét kiểu này nữa, có lý thì nên nói với hãng cung cấp pm này thì tốt hơn

Sr chủ thớt, mình muốn nói tới hãng sx soft này chứ ko có ý chê gì đâu!

nguyenson_44

Khong biết có Pro nào xin được kkk chưa nhỉ? Nếu có thì báo cho AE biết với

TuanSymbian

Cậu đó là Jerome, bạn mình :) người Indonesia, 1 nhân tài lớn đó. Cậu ấy can thiệp trực tiếp vào server của web bán. Sáng giờ xin được 1 đống :))

haopro

cách đây 3 ngày mình vừa gởi mail cho cái ông đó , sau 24g sau mình nhận dc mail như thế này mà chưa test nữa .

Status
Không mở trả lời sau này.