• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ghi âm cực kỳ pro - VITO Technology AudioNotes v1.31 S60v3 SymbianOS9.1

you2youto

Cho mình hỏi sao cái 450 của mình phần mềm ghi âm cuộc gọi nào cũng không chạy đựoc.ghi âm xong là 00:00:00 chẳng có gì cả

brightstart

Chỉ là 1 phần mềm ghi âm mà lúc cài nó báo phải cho nó quyền vọc vào đủ thứ của máy, đặc biệt là khoản kết nối internet, thế là mình bấm cancel luôn. x-(

cofer

Ket noi internet de tien update chuong trinh va gui qua mail ma,tien cong tac bao chi. Co gi lon dau. Chuong trinh ghi am nao cung the.
Posted via Mobile Device

chemi1209

Chỉ là 1 phần mềm ghi âm mà lúc cài nó báo phải cho nó quyền vọc vào đủ thứ của máy, đặc biệt là khoản kết nối internet, thế là mình bấm cancel luôn. x-(

Ket noi internet de tien update chuong trinh va gui qua mail ma,tien cong tac bao chi. Co gi lon dau. Chuong trinh ghi am nao cung the.
Posted via Mobile Device

Cài bình thường đc mà bạn, cứ ok/ok...đi, ko ảnh hưởng gì đâu! :D:D

andymentos

ủa sao down về là 1 file zip giải nén ra chỉ có 1 hướng dẫn à amen ????

BuuPhucCT

Well-Known Member
ủa sao down về là 1 file zip giải nén ra chỉ có 1 hướng dẫn à amen ????

Bác copy rồi dán cái link đó vào trình duyệt web mà down về nhé. Bác nên đọc kỹ quy định của diễn đàn trước khi hỏi nhé.;;)

THCN

Cài phần mềm thì phải chấp nhận thôi, muốn pro mà sao nhát dữ vậy.:) mình cài mấy chục phần mềm hỏi kiểu đó rồi mà có sao đâu, nó hỏi là hỏi vậy thôi chứ nó có tự động kết nối đâu mà lo.

Posted via Mobile Device

THCN

Hic... phần mềm này có 700 mấy Kb mà tải trang mediafire về hết 600 mấy Kb rồi vì tải bằng điện thoại mà. May mà cài gói 50 của Viettel tải được tới 300M miễn phí lận. Phần mềm này rất hay, ghi âm được định dạng Mp3, nhưng không bằng phần mềm ghi âm của máy ghi cả Mp4 luôn, nhưng tiếc là chỉ cho ghi âm có 1 phút thôi!
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Hic... phần mềm này có 700 mấy Kb mà tải trang mediafire về hết 600 mấy Kb rồi vì tải bằng điện thoại mà. May mà cài gói 50 của Viettel tải được tới 300M miễn phí lận. Phần mềm này rất hay, ghi âm được định dạng Mp3, nhưng không bằng phần mềm ghi âm của máy ghi cả Mp4 luôn, nhưng tiếc là chỉ cho ghi âm có 1 phút thôi!
Posted via Mobile Device

Sao lại có 1 phút là sao bạn bản này mình đã dùng qua và đã Vh nó rồi mà.

Bản Vh tại đây!

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Cho ghi âm có 1 phút thì gọi gì là PM nữa, khác gì phần ghi âm mặc định của máy:-?:-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Nếu bác xài thẻ nhớ có dung lượng lớn bác có thể ghi âm cả ngày luôn vì nó cho phép bạn ghi âm cho tới khi hết dung lượng lưu trữ luôn mà.:-?

THCN

các bác không đọc kỹ bài viết của em rồi. Em nói là phần mềm ghi âm mặc định của máy ghi âm được cả mp4 nhưng chỉ ghi được 1 phút. Chứ phần mềm này thì thẻ em còn 900M ghi được cả gần 70h nữa lận.
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
các bác không đọc kỹ bài viết của em rồi. Em nói là phần mềm ghi âm mặc định của máy ghi âm được cả mp4 nhưng chỉ ghi được 1 phút. Chứ phần mềm này thì thẻ em còn 900M ghi được cả gần 70h nữa lận.
Posted via Mobile Device

Hóa ra vậy, Vậy thì những lời bác nói có thừa ko:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chả hỉu bạn nói j?:-??

Cần gì phải hiểu người ta nói gì cho mệt vậy em. Chỉ cần biết đây là PM ghi âm tốt nhất cho S60v3 vì nó có thể ghi âm định dạng mp3 và có thể ghi âm hết thẻ nhớ. Thế là đủ xài rồi.;;)