• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập cho S60v5 chạy giao diện Windows 7

hakudo2408

Nói chung là ngồi đợi bản full ra rồi use chứ bây h nói thế thì thành ra spam à?

ptpfpt

Nói chung là ngồi đợi bản full ra rồi use chứ bây h nói thế thì thành ra spam à?

Bác mới là spam đấy. ngta đã ra bản full và đã bán giá 4.99$ bác kg thấy mọi người nói sao mà còn bảo ngồi đợi? Tôi đã mua và đang dùng đây này.

alphablue90

bác luongquanghungsnn này dịch y nguyên bào bên nokia5800.net ra hả?SPAM ghê ta.pm bác ptpfpt, full ở đây là 1 cách khác của hàng crack đó bác, bọn em không thanh toán được qua paypal nên phải đợi thôi

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Có ai tốt bụg up thẳg lên pdaviet đi,mjh lướt web bằg dt mà
Thanks

saigon230206

Tôi đã dùng thử Window 7 rồi, nó cũng thuộc dạng file flash. Cũng chỉ là bản dùng thử thôi. Giao diện công nhận là đẹp thật, nhưng những ứng dụng trong đó không sử dụng được. Chắc có lẻ là bản dùng thử nên nó chưa hoàn thiện hết. Phải chờ bản full ra thôi...:-?
Các bạn download về dùng thử nhé.

anhky

Ng ta tốn công tìm + up lên cho mọi ng xài, xài xong ko thanks m2 còn bảo full với trail:-? Ko bao giờ post bài là vậy.

ngoanrazor

Well-Known Member
Tôi đã dùng thử Window 7 rồi, nó cũng thuộc dạng file flash. Cũng chỉ là bản dùng thử thôi. Giao diện công nhận là đẹp thật, nhưng những ứng dụng trong đó không sử dụng được. Chắc có lẻ là bản dùng thử nên nó chưa hoàn thiện hết. Phải chờ bản full ra thôi...:-?
Các bạn download về dùng thử nhé.

Posted via Mobile Device
Thanks u

tranthaicantho

Bác mới là spam đấy. ngta đã ra bản full và đã bán giá 4.99$ bác kg thấy mọi người nói sao mà còn bảo ngồi đợi? Tôi đã mua và đang dùng đây này.
Posted via Mobile Device
Da mua roi hok chiu share cho a e ma chi biet noi thoi

jackpham

Cách cài full bản WIN7 nè!
_Đầu tiên các bạn cài phần mềm MyPhone 2.10full
_Tiếp theo là các bạn cài phần mềm Window 7
_Dùng trình X_Explore tìm đến ổ C:\Data\Others\Trusted
Trong thư mục Trusted này có 2 thư mục là: WIN7 và MyPhone. Chép tập tin WIN7.swf sang thư mục MyPhone và đổi tên thành MyPhone.swf
_Sau khi chép và đổi tên xong, các bạn trở về màn hình chính, gỡ bỏ phần mềm WIN7hoặc không gỡ bỏ cũng được.
_Chạy phần mềm MyPhone là ta được một bản Win7 full

quochung83

hix cài song nó chỉ có quit or active thui!
đã làm theo hướng dẫn mà hẻm được bùn quá

anhky

Mấy bạn thử signed trên máy luôn xem, mình signt trên máy xài tới giờ chưa hết trail nữa

saigon230206

Sao không thay đổi đc tên sang Myphone.swf. Hepl

Đã có 1 file có tên là MyPhone.swf rồi, cần phải xóa file đó thì mới đổi được tên cho file kia. Chứ để như vậy thì trùng tên làm sao mà nó cho đổi được????