• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập Symbian trên PC

Status
Không mở trả lời sau này.

ongtrungducmx25

Thì ra comp phải có cài đặt JAVA mới sử dụng không bị lỗi error.Đúng không vậy anh Đức nhà ta:D
Chính xác là thế bạn có thể xem phiên bản bằng lệch rất quen thuộc *#0000#! thì nó cho ra 15 số "0" .hihiihi thật vui thú khi test thử pm điện thoại trước khi cài vào máy cho an toàn.

anhtamhcm

Chính xác là thế bạn có thể xem phiên bản bằng lệch rất quen thuộc *#0000#! thì nó cho ra 15 số "0" .hihiihi thật vui thú khi test thử pm điện thoại trước khi cài vào máy cho an toàn.

Yêu cầu ongtrungducmx25 cho 1 Clip hoặc hình minh họa nhé. Cái jre-6u13-windows-i586-p-s chỉ là xúc tác để cài cái SKD mà thôi. Sau khi cài SKD xong Remove jre-6u13-windows-i586-p-s vẫn chạy OK nhé. Tóm lại vẫn System Erro. Vậy cá Mod nên Close Topic này đi để tránh tình trạng Spam vì không giải quyết thẳng vào vấn đề mà cứ dẫn link tùm lum>:)>:)>:)

thanhtungsx

Yêu cầu ongtrungducmx25 cho 1 Clip hoặc hình minh họa nhé. Cái jre-6u13-windows-i586-p-s chỉ là xúc tác để cài cái SKD mà thôi. Sau khi cài SKD xong Remove jre-6u13-windows-i586-p-s vẫn chạy OK nhé. Tóm lại vẫn System Erro. Vậy cá Mod nên Close Topic này đi để tránh tình trạng Spam vì không giải quyết thẳng vào vấn đề mà cứ dẫn link tùm lum>:)>:)>:)

Làm gì nóng vậy đại ca ? Anh kiểm tra PC lại xem ! Em với Đức vẫn cài đặt bình thường mừ ?!?!>:):-??

anhtamhcm

Làm gì nóng vậy đại ca ? Anh kiểm tra PC lại xem ! Em với Đức vẫn cài đặt bình thường mừ ?!?!>:):-??

Nếu đã cài thành công như thanhtungsx và Đức thì làm một cái hướng dẫn cụ thể nhé=D>. Anh thì chịu rồi. Và có lẽ trên PV cũng chưa ai cài mà chạy như ý muốn>:)>:)

nguyenphuocho

Chép file .app và .rsc vào là có icon rồi.
Còn các file khác nữa, phải đặt đúng chỗ thì mới mở lên được.
Chương trình này có thể đóng gói file .sis nữa đấy

Các chương trình khác thi chép 1 thư mục vào là được. Chương trình này không giống như các chương trình khác, phải chép đúng đường dẫn từng file đấy

tinh_la_gi

Administrator
Lâu gòi mới thấy NPH nhé !!! Lúc này trốn mất rùi à !!

@ Đóng gói sis thì nên chia làm 2 nhé
1. File sis unmakesis ra rùi đóng lại
2. Tự code rùi build lại !

Không khéo nhầm lẩn đấy

anhtamhcm

Lâu gòi mới thấy NPH nhé !!! Lúc này trốn mất rùi à !!

@ Đóng gói sis thì nên chia làm 2 nhé
1. File sis unmakesis ra rùi đóng lại
2. Tự code rùi build lại !

Không khéo nhầm lẩn đấy

Cứ lòng vòng.:O:O, nhức đầu quá>:)>:)

ongtrungducmx25

Các chương trình khác thi chép 1 thư mục vào là được. Chương trình này không giống như các chương trình khác, phải chép đúng đường dẫn từng file đấy
bạn nói rõ hơn! về đường dẫn cần chép nhé. vào chép chỉ có 2 file (app và rcs) là sao mình chưa hiểu lém. :O

MinhThang

Manager
Vẫn là nói suông chứ chưa có cái hướng dẫn nào cụ thể để anh em test thử cả?:-?

anhtamhcm

Vẫn là nói suông chứ chưa có cái hướng dẫn nào cụ thể để anh em test thử cả?:-?

Nếu có người dùng được thì đã có hướng dẫn từ lâu. Vì cái SDK này có từ xưa lắm, nhưng chỉ dành cho dân lập trình>:)>:)

MinhThang

Manager
Nếu có người dùng được thì đã có hướng dẫn từ lâu. Vì cái SDK này có từ xưa lắm, nhưng chỉ dành cho dân lập trình>:)>:)

Topic này đã close lại rồi nhưng có Mem xin mở vì có cách thành công? để chờ xem có làm được gì ở vụ này không.:D

Kojiro

Super V.I.P
Cuối cùng thì chẳng có hướng dẫn cụ thể nào cả. Ai muốn giữ thì giữ cho riêng mình luôn đi.
Đóng topic tránh spam!

Status
Không mở trả lời sau này.