• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

curoa

73 của mình cài TimeBar 1.16 Signed vao` nhưng khi khởi đông lại máy lại ko dùng đc nữa lại phải xóa đi cài lại mới đc là làm sao?

romano81

Xin giúp HandyShell!

Mình cài pm Việt hóa down trong topic Tổng hợp, Khi cài nó hiện 1 bảng các ngôn ngữ, mình chọn tiếng Anh. lần đầu mình sử dụng thì có tiếng việt, các lần sau lại là tiếng Anh là sao nhỉ?

Caominh171

Mình cài pm Việt hóa down trong topic Tổng hợp, Khi cài nó hiện 1 bảng các ngôn ngữ, mình chọn tiếng Anh. lần đầu mình sử dụng thì có tiếng việt, các lần sau lại là tiếng Anh là sao nhỉ?

Đáng lý ra bạn phải search kỹ hoặc vào phần Giải đáp thắc mắc mà hỏi chứ.Đã có bạn bị giống bạn rồi.Hãy tải bản này về cài thử xem sao nha.Chúc thành công!!=D>=D>

romano81

Cám ơn bạn Caominh171 đã nhiệt tình nhưng bác check lại file giùm mình với. Mình down về giải nén không được. File bị lỗi rồi.

Caominh171

Cám ơn bạn Caominh171 đã nhiệt tình nhưng bác check lại file giùm mình với. Mình down về giải nén không được. File bị lỗi rồi.

Mình giải nén bình thường mà.Àh bạn nhấn F2 lên file vừa tải,xóa đuôi *7z đi,xong giải nén lại là đc.Sr :D

romano81

Không được bạn ah. Mình giải nén thì nhận được thông báo: The file is corrupt. Mình nghĩ pm này có cũng hơn 600kb mà thấy file của bạn có hơn 300kb nên mình nghĩ có sai sót. Mong bác kiểm tra lại giùm

Caominh171

Không được bạn ah. Mình giải nén thì nhận được thông báo: The file is corrupt. Mình nghĩ pm này có cũng hơn 600kb mà thấy file của bạn có hơn 300kb nên mình nghĩ có sai sót. Mong bác kiểm tra lại giùm

File này đã có bạn cài đc mà,chỉ 376kb thui àh.để mình up hẳn file *sis lên trang khác cho dễ down nghen.

http://www.mediafire.com/?mmjaylmlyna

Auto

Giải nén bình thường!
Click chuột phải, rename bỏ 7z còn là xxx.rar rồi giải thôi.
Vừa down về test nè!
Posted via Mobile Device

romano81

Down bản của bạn Caominh up lên Mediafire về nhưng khi cài đặt nó hiện thông báo: không thể cài đặt. Phù, Mình dùng N82 ver31 đã hack. Thôi đành sài bản down ở Trang tổng hợp pm Việt hóa vậy. thanks mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ

Caominh171

Down bản của bạn Caominh up lên Mediafire về nhưng khi cài đặt nó hiện thông báo: không thể cài đặt. Phù, Mình dùng N82 ver31 đã hack. Thôi đành sài bản down ở Trang tổng hợp pm Việt hóa vậy. thanks mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ
Kì vậy ta,bản đó a Minhthang fix cho 1 mem cũng bị tình trạng giống bạn,mem đó đã cài đc và fix đc lỗi đó.Thật là khó hỉu:-/.Chia buồn cùng bạn!!:(

ngothangno1

hihi. mình cũng N82 nè cũng fw 31 nè và cài cái file đính kèm của caominh thì lỗi cài đặt từ ngoài. reset lại chọn file down ở media thì chạy đc 1/10 đã mừng rồi tự nhiên hiện tiếp lỗi " không thể cài đặt " bó tay rồi. nhưng có cách là chuyển sang ngôn ngữ tiếng anh thì sẽ hiện cái PM này tiếng việt. thế mới buồn cười :D

romano81

hihi. mình cũng N82 nè cũng fw 31 nè và cài cái file đính kèm của caominh thì lỗi cài đặt từ ngoài. reset lại chọn file down ở media thì chạy đc 1/10 đã mừng rồi tự nhiên hiện tiếp lỗi " không thể cài đặt " bó tay rồi. nhưng có cách là chuyển sang ngôn ngữ tiếng anh thì sẽ hiện cái PM này tiếng việt. thế mới buồn cười :D

Đừng vội mừng bạn ơi, bạn thoát ra rồi vô lại thử xem, thế nào cũng chuyển thành tiếng Anh:D.
Nhờ bác nào có file .rsc tiếng việt của HandyShell thì gửi lên giùm mình với. thanks

MinhThang

Manager
Đừng vội mừng bạn ơi, bạn thoát ra rồi vô lại thử xem, thế nào cũng chuyển thành tiếng Anh:D.
Nhờ bác nào có file .rsc tiếng việt của HandyShell thì gửi lên giùm mình với. thanks

Bản nào vậy bạn? nói rõ mình chỉ cho. Phải bản của mình làm không?

ngothangno1

bạn thử chưa. mình N82 dùng đc khi chuyển ngôn ngữ máy sang tiếng anh -> PM sẽ là tiếng việt. reset chục lần vẫn ngon ( tuy nhiên khi chuyển ngôn ngữ máy sang tiếng việt -> PM lại hiển thị tiếng anh :-/

đúng cái của bạn VH đó.

Caominh171

Là cái bản mà a fix cho bạn Nicknguyen đó,a có nhờ e test,ok mà.Zậy mà mấy bạn này cài bị lỗi giống Nicknguyen nữa mới ghê chứ:-/

MinhThang

Manager
Là cái bản mà a fix cho bạn Nicknguyen đó,a có nhờ e test,ok mà.Zậy mà mấy bạn này cài bị lỗi giống Nicknguyen nữa mới ghê chứ:-/

Còn có 1 gói ngôn ngữ mà sao lại thế nhỉ, chuyển sang tiếng Việt sài chắc Ok.:-?

Caominh171

Còn có 1 gói ngôn ngữ mà sao lại thế nhỉ, chuyển sang tiếng Việt sài chắc Ok.:-?

Chắc a fải thêm dòng "Dùng ok trên dòng 9.1,muốn dùng trên dòng 9.2 fải chuyển ngôn ngữ máy về Tiếng Anh" thì may ra ko còn bạn mắc sai lầm.E nghĩ thế,a Thắng tháy thế nào?

ngothangno1

mình đang dùng máy N82. nếu ngôn ngữ máy là Việt thì pm lại hiển thị Anh và ngược lại ngôn ngữ máy Anh thì pm là Việt. thế mới ngược

MinhThang

Manager
mình đang dùng máy N82. nếu ngôn ngữ máy là Việt thì pm lại hiển thị Anh và ngược lại ngôn ngữ máy Anh thì pm là Việt. thế mới ngược

Bạn dùng bản 1.02 của KJR thử xem sao, 2 bản này mình thấy không có gì khác nhau cả.:-?