• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải pháp cho các máy chưa sử dụng được SM_4.01

MinhThang

Manager
Đây là cách mình đã thành công trên N92.
Các bạn nào khi cài SM 4.01 chưa thành công vì vẫn bị Check mạng thì hãy làm theo cách này.
Đầu tiên các bạn cài SM 4.01 xong, không mở vội. Dùng X-Plore mở một đoạn phim Mp4 (cái này tự quay phim trước khi cài). Thoát ra, bây giờ các bạn có thể mở được SM chờ nó load xong bấm Menu chọn Tools/ Program update/ tiếp tục bấm Menu bỏ dấu tích update. Việc còn lại là thưởng thức.
Nhắc lại lần cuối đây là cách mình làm thành công trên N92 của mình, vì từ trước đến giờ vẫn bó tay, nếu bạn nào làm thành công xin chia sẻ tại đây.

kp_enter

sao máy của a kén pm vậy :-?? bữa trước là X-plore giờ lại đến SM :-? tậu e iu mới đi a :p

ronaldo07mu

Bác Thắng vất vả wa,cuối cùng thì cũng dùng đc rồi,chúc mừng bác=D>

jacky2007

Member
Đây là cách mình đã thành công trên N92.
Các bạn nào khi cài SM 4.01 chưa thành công vì vẫn bị Check mạng thì hãy làm theo cách này.
Đầu tiên các bạn cài SM 4.01 xong, không mở vội. Dùng X-Plore mở một đoạn phim Mp4 (cái này tự quay phim trước khi cài). Thoát ra, bây giờ các bạn có thể mở được SM chờ nó load xong bấm Menu chọn Tools/ Program update/ tiếp tục bấm Menu bỏ dấu tích update. Việc còn lại là thưởng thức.
Nhắc lại lần cuối đây là cách mình làm thành công trên N92 của mình, vì từ trước đến giờ vẫn bó tay, nếu bạn nào làm thành công xin chia sẻ tại đây.

vẫn ko dùng được trên E71 của em ,bác minhthang biết cách khác ko giúp e với.thanks

jacky2007

Member
Nó vẫn báo lỗi hay là sao bạn nói rõ hơn được không?

em làm theo bài viết hướng dẫn của quay phim 1đọan trước,cài SM4.01 váo ko mở nó,vào X-ploxer xem sau đó thoát ra vào SM4.01 vẫn đòi check mạng.hết cách.....................giúp e với

die_for_love_vn

em làm theo bài viết hướng dẫn của quay phim 1đọan trước,cài SM4.01 váo ko mở nó,vào X-ploxer xem sau đó thoát ra vào SM4.01 vẫn đòi check mạng.hết cách.....................giúp e với
Đòi check mạng hả? Đầu tiên bạn cài bản 4.00 nhưng đừng mở sm nhé. Bạn cài tiếp Loader 1.01 vào. Sau đó bạn mở sm ra, nhập kkk vào, nó đòi check thì bạn nhấn No nó sẽ thoát ra. Sau đó mở Loader bạn cũng nhập kkk vào. Nó cũng đòi check thì bạn cũng nhấn No. Nó sẽ kô thoát Loader ra ngay đâu. Bạn để đó và nhấn options chọn Load it. Cuối cùng thoát ra và vào lại Loader. Bạn lại nhập key ròi lại chọn No. The là ban sẽ có full. Rồi bạn remove hết đi và cài 4.01 ok. Đó là kinh nghiệm của mình. Bạn thử làm, nếu đc thì nhấn Thank fát nha!

Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Cách của anh thì em đã test trên N70 nhưng dùng ko được , chắc chỉ thực hiện được trên S60v3 thôi.

MinhThang

Manager
Cách của anh thì em đã test trên N70 nhưng dùng ko được , chắc chỉ thực hiện được trên S60v3 thôi.

Bạn cài SM 4.0 và sử dụng xong hãy gỡ nó ra cài SM 4.01 và làm theo cách của mình thử nhé.

Auto

Nếu là bản trial thì xài đc mấy ngày?
chú Thang nhỉ :D
Posted via Mobile Device

Auto

thời gian mở file lên xem hay là mở pm lên a?
Posted via Mobile Device