• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải pháp cho những ai ko chơi dc game polarpit(toon war,wavebrazer,iron sight)

Status
Không mở trả lời sau này.

nghiatrinh

bạn cho hỏi cái GameAPI có tác dụng gì mà phải cài vào mới chơi được thế?

Rompatcher chỉ có ở máy hack. Apply cái đó mới xâm nhập đc vào các file hệ thống như Private, Resource, Sys, ....
Thời đại nào rùi, hack máy đi bạn :D
tức là nếu máy chưa hack thì ko cần phải apply hả bạn? Máy mình C5-03 v.11 chưa hack được:-?

wangsang1104

bỏ vào thư mục c:/resoure rồi nhưng vẫn ko chơi đc hình như trong cái ngi3devcap ko có rw-697 của c5-03 nên ko chơi đc thì phải nhưng cài RG Thunder HD thì lại chơi đc mặc dù ko cần cài gameAPI hay thật

wangsang1104

cái này trên web nước ngoài đây mà nhưng dù sao cũng thanks mặ dù vẫn ko chơi đc nản

d617470

bạn cài mấy game của polarpit vào nhưng cứ ấn vào icon là bị văng ra?
may' bạn trc thì chơi dc nhưng sau khi hard rset,flash cfw thì lại k chơi dc nữa?
cài gameapi rùi nhưng vẫn chỉ ngắm dc icon mà k chơi dc?? Đây chính là giải pháp;))
down file này về,giải nén ra dc 2 file,file gameapi.sis cài vào máy,file còn lại copy vào c:/resoure (có thể phải apply open4all trrong rompatcher) DONE! giờ thì bật game lên & chơi thôi,game của polapit mà ko chơi thì phí cả 1 đời s60v5:))
lần đầu tiên pót bài thank ủng hộ mình nha:D:D
View attachment 186135

up lại lên mf đc k ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Binkutebin

Cho xin lại link dow đi bạn!Cho xin lại link dodơCho xin lại link dow đi bạn!Cho xin lại link do đi bạn!

ghostrider97nd

cái này không có tác dụng đâu mình test trên nokia 5233 không thành công mình flash cái bản CFW của bác duy thanh lại chơi được\-/

Status
Không mở trả lời sau này.