• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải quyết tường tận cho VPA Compact IV

Đánh giá ích lợi bài viết

• Rất có ích

Votes: 0 0.0%
  • Tàm tạm, chưa giải quyết triệt để

Votes: 0 0.0%
  • Pó tay các chiến binh

Votes: 1 100.0%

• Total voters
    1
  • Poll closed .

thequy2001

Chào các Bác! tình hình là con HTC P4350 vẫn như "nàng Công chúa ngủ trong rừng ". Mong các Hoàng Tử ra tay cứu giúp.....

bongbin2218

nghe các bác nói em hãi quá. Đang tình đưa em nó lên W.6 mà thấy tình trạng này thì pó tay. Đành chờ vậy. Mong các vọc sĩ có phương hướng giải quyết để cứu anh em.

dinkiny

THREAD NÀY MỞ RA LÂU NAY MÀ SAO HEM THẤY SƯ PHỤ NÀO ĐÁ ĐỘNG ĐẾN HẾT NHỈ. XEM RA DÒNG MÁY NÀY ÍT NGƯỜI QUAN TÂM CHO LẮM. TỘI NGHIỆP CHO ANH EM DÙNG HERALD HIX...

NhatToai

Super V.I.P
THREAD NÀY MỞ RA LÂU NAY MÀ SAO HEM THẤY SƯ PHỤ NÀO ĐÁ ĐỘNG ĐẾN HẾT NHỈ. XEM RA DÒNG MÁY NÀY ÍT NGƯỜI QUAN TÂM CHO LẮM. TỘI NGHIỆP CHO ANH EM DÙNG HERALD HIX...

Không phải kg quan tâm mà đã có chủ đề bàn về vấn đề này rồi,tại bạn vào không đúng chỗ thôi.