• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GIAO DIỆN GLASS-NATURE

NBLam

Giao diện mới cực cool nhỉ :) Đúng là 1 phong cách riêng của Hoàng Đạt :) Chúc sớm ra ROM Đạt nhé :))

kaka_86

Bên Mình Mạnh Về ROM...Bên tinhte.com mạnh về phần mềm ứng dụng
có vẻ bên đó là đối thủ bên mình đây.
em vừa lang thang bên đấy thấy nhiều phần mêm ra cho PPC quá.cài thử ThrottelHTML thấy hay thiệt.Cá bơi tung tăng...^^

Anhtoitb

Bên Mình Mạnh Về ROM...Bên tinhte.com mạnh về phần mềm ứng dụng
có vẻ bên đó là đối thủ bên mình đây.
em vừa lang thang bên đấy thấy nhiều phần mêm ra cho PPC quá.cài thử ThrottelHTML thấy hay thiệt.Cá bơi tung tăng...^^

Trong này mình đang thảo luận về ROM mà! Nếu mà thảo luận về soft thì bên Box Soft nhiều vô kể!

Hoangdat_vista

Sắp có ROM mới chưa Hoàng Đạt ơi :)

Híc!!! Các bác ở thành thị thì chẳng biết, giờ các vùng nông thôn bọn em cắt điện gần như cả ngày có được vài 3 tiếng lại cắt. Chẳng làm được gì. Vả lại giờ bận việc chưa xong được!!! Giờ mình cũng vẫn phải dùng bản cũ đây. Thiết kế được bộ giao diện glass thì bự quá, khó nhét vô ROM. Lại cho VIP Congnamvn bên BOX prophet sài trước roài. Mọi người thông cảm nha!!!

habubi

Híc!!! Các bác ở thành thị thì chẳng biết, giờ các vùng nông thôn bọn em cắt điện gần như cả ngày có được vài 3 tiếng lại cắt. Chẳng làm được gì. Vả lại giờ bận việc chưa xong được!!! Giờ mình cũng vẫn phải dùng bản cũ đây. Thiết kế được bộ giao diện glass thì bự quá, khó nhét vô ROM. Lại cho VIP Congnamvn bên BOX prophet sài trước roài. Mọi người thông cảm nha!!!

Em đã nhìn thấy bản rom do Vip Congnamvn cook rồi. Quá đẹp. Thôi dành phải chờ vậy. :D

a3t

XIn phép ké bác tí, em đang định làm bộ giao diện blue, muốn các bác xem thử xong đóng góp hộ, mà trên con O2s nó không chói mắt như hình capture thế này đâu ạ, chắc tại nó chỉ có 65.000 màu

Anhtoitb

XIn phép ké bác tí, em đang định làm bộ giao diện blue, muốn các bác xem thử xong đóng góp hộ, mà trên con O2s nó không chói mắt như hình capture thế này đâu ạ, chắc tại nó chỉ có 65.000 màu

Đẹp! Mình thích cái giao diện phím số - rất ấn tượng!
Hi vọng bạn sớm có 1 bản cho O2S!

NhatToai

Super V.I.P
Đẹp đấy bạn,mình cũng rất thích và như bạn nói,trên BA nó không chói như thế là Okie.

blacksky2210

Mod HoangDat ra ROM mới chưa nhỉ ? nóng lòng quá trùi ~x(

sao lâu quá ko thấy Mod HoangDat up ROM nhỉ :( mọi người nóng ruột quá

Last edited by a moderator:

NBLam

Hì Mod Đạt nói đang bận mà bạn, chịu khó chờ nhé :)

tuan2005

Mình cài được Dial & máy tính nhưng Comm ko được. Dial khi gọi lại cho contac vừa gọi ko được, phải bấm lại số hoặc trở vào lịch sử cuộc gọi mới gọi được. Có cách tháo gỡ ko các bạn?

Hoangdat_vista

Lưu ý khi cài comm thì phải tắt comm đi trước. Down đúng bộ comm đã fix. Cái dial có cái tiện là để trong túi không bị thực hiện cuộc gọi " vô tình"

NBLam

=D>=D>=D>
Hay là Habubi đưa giao diện này vào ROM mới đang sắp sửa ra nhỉ. Habubi thấy sao? Thanks cả Habubi và Hoàng Đạt :))

=D>=D>=D>