• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Iphone-MyPhone v2.10 s60v3-Trial-Quá đẹp!

friendship19

MyPhone v2.10 s60v3 (( Trial ))​

MyPhone thay đổi dao diện thành iphone hết sức đơn giản chỉ cần cài đặt *.sis tương ứng và chạy. Chỉ tiếc là bản trial nên chưa thật sự đẩy đủ, nhưng quả thực là quá đẹp! Cùng dùng và chờ bản full vậy.:(
Các tính năng mới:
1. Sketchpad (chỉ dành cho S60 os 5.)
2. Tự động (chỉ dành cho S60 os 5.)
3. Ngoài ra danh sách (chỉ dành cho S60 os 5.)
4. Xác định các nhà điều hành (chỉ dành cho S60 os 5.)
5. Nâng cao chất lượng đăng ký: kích hoạt trong thời gian thực
6. Nâng cao chất lượng đọc RSS
7. Ổn định hơn và nhanh hơn
1. Thêm thiếu "+" trên màn hình cuộc gọi
2. Đặt pin blinking màn hình
3. Thêm 'thoát' biểu tượng
4. Thêm FM radio (chỉ dành cho S60 os 5.)

Cùng thử và cho cảm nhận!=D>=D>=D

Download:
http://rapidshare.com/files/226595728/MyPhoneTrial.rar

Chỉnh sửa cuối:

demon000

Muốn thử và cảm nhận lắm nhưng bác up lên rapid thì e chịu !!! Với cả đọc tính năng của cái theme này e thấy hình như là nó dành cho 5800 or N97 nhiều hơn là S60 v3 =.=!

friendship19

Muốn thử và cảm nhận lắm nhưng bác up lên rapid thì e chịu !!! Với cả đọc tính năng của cái theme này e thấy hình như là nó dành cho 5800 or N97 nhiều hơn là S60 v3 =.=!

Phải thử mới biết được bạn. Còn 5800 và N97 thì chắc chắn sẽ pro hơn rồi.

S0ckMrth4nh

Em đã cài thử lên N96. cũng đc như đó chỉ giao diện thui, được cái lúc trượt vào , vs các icon, và phần call là iphone còn đâu vào các mục thì hiện bảng như cũ:))
vài hình xem chơi các t/y.

diemhen_mobile

cái này test bản N95 trên N81, N82, E71 đều ok, chỉ tiếc một điều nó cho sài thủ có 10 lần.

hoang3blc

hx , e nói k có ý j , nhưng Nokia là nokia sao cứ khoái bắt chước Iphone làm j nhỉ , làm hạ phẩm chất Symbian :((

MinhThang

Manager
hx , e nói k có ý j , nhưng Nokia là nokia sao cứ khoái bắt chước Iphone làm j nhỉ , làm hạ phẩm chất Symbian :((

Chỉ là ứng dụng không thích thì remove là xong có gì mà hạ phẩm chất hả bạn?:-? Phải có nhu cầu họ mới viết ra pm chứ.

diemhen_mobile

bản này đang là trial, đợi khi nào bản chính ra sẽ có cao thủ làm cho anh em sài chùa (mình nghĩ vậy)đang trial mà "cá rô" thì hãng nó không nghiên cứu nữa thì toi. ráng chờ thôi.

nhanMB

MyPhone thay đổi dao diện thành iphone hết sức đơn giản chỉ cần cài đặt *.sis tương ứng và chạy. Chỉ tiếc là bản trial nên chưa thật sự đẩy đủ, nhưng quả thực là quá đẹp! Cùng dùng và chờ bản full vậy.:(

Bạn ơi bày tớ cách cài đặt đi, tớ cài đặt nó lại ra cái màn hình đòi hỏi phỉa activate số IMEIs, bày tớ nhanh nhanh với :((