• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện tiếng việt cho 7610

TruBic

Well-Known Member
email thông báo nhanh . kết khả rất khả quan , tiếng việt 100%100 trong , cảm ơn anhTRung nha(clicked)
đọc thêm em chỉ cho con em họ cái này về nhà nó cài xong cười suốt ngày, mà lại hay là con nhỏ này có cái tánh keo kiệt :nó đi khoe khoan với tụi bạn học cùng lớp là nó giao diện tiếng việt vì nó chỉ cho tụi bạn nó xem menu mà không cho xem các thanh tác vụ và ngôn ngữ khi vào các ứng dụng , vì vậy tụi bạn nó cứ tưởng con này vớ được của quý mà không chia sẻ ch:O bạn bè:)) ai ngờ.......:)):)):))
Anh cảm ơn em vì anh ko có 761 để test nên anh mới Pm cho em(vì anh biết em có dùng 7610 và hiện giờ sài cả 3rd là N82). Bây giờ có kết quả rồi, vậy thì anh ko còn lo sợ là topic này ko có ý nghiã nưã. 1 lần nưã anh cảm ơn em đã giúp anh test thử trên 7610.

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ban trubic öi!Mình ðang làm thü ðây nhüng máy mình sao tìm mà ko có thü muc Data trong C/System/Apps ðê mình chép ðè nhï ? Nêu vây thì chép vào chô nào? Ban kiêm tra Giúp mình vói!

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device Ban trubic öi!Mình ðang làm thü ðây nhüng máy mình sao tìm mà ko có thü muc Data trong C/System/Apps ðê mình chép ðè nhï ? Nêu vây thì chép vào chô nào? Ban kiêm tra Giúp mình vói!
bạn chép file application.dat ấy vào đường dẫn C/ system/ data bạn nhé. Khởi động lại máy và thưởng thức. Nếu ko muốn gjao djện tjếng vjệt nữa thì vào xóa fjle(gjữ lại và cất đi nhé) đó đi rồi khởi động lại máy thì sẽ có lại gjao djện english nhé bạn. Đã test trên 7610. hãy cảm ơn người đã mag đến cho bạn những njềm vuj . Bạn nhé

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Đã sưả đổi theo lời thành pm cho anh. Cảm ơn thành nhiều. Chúc tất cả mọi người cài thành công trên 7610