• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện tiếng Việt cho HTC FLYER?

tuana41

chào các bác em mới mua được một con FLYER cua FPT hôm qua em đã s-of va root để kich hoạt chức năng Phone cho máy. nhưng hiện tai em dang dùng là bộ rom
Flyer_2.00.405.3_Radio_3809.05.04.10_M

PG41IMG.zip
là bộ này trong 4rum đóc các bác, bác cho em hỏi dùng bản này có ok không ?
bây giờ em muốn nạp lại rom của asia thì có được không và có tiếng việt không ah,mong các bác chỉ giúp.
link down bản rom asia đã die các bác up lại giúp em với
cảm ơn các bác.

PhamQuang

Manager
chào các bác em mới mua được một con FLYER cua FPT hôm qua em đã s-of va root để kich hoạt chức năng Phone cho máy. nhưng hiện tai em dang dùng là bộ rom

PG41IMG.zip
bây giờ em muốn nạp lại rom của asia thì có được không và có tiếng việt không ah,mong các bác chỉ giúp.
cảm ơn các bác.

Máy đã Root và S-OFF thì vào các Topic ROM Cook của PV tải mà cài cho máy:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?143851-PDAVIET-ROM-CHO-HTC-FLYER-(Update-28-9)

Sẽ có TV đầy đủ.

PhamQuang

Manager

PG41IMG.zip
cảm ơn các bác.

Hoặc bạn hãy vào Topic này:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?127867-★-LINK-SHIP-ROM-(WWE)-CHO-HTC-FLYER-★

Tải bản ROM dành cho khu vực châu Á, link số 4 đó rồi Update cho máy, cũng có tiếng Việt.

tuana41

chào các bác em đã update thành công bản V06 nhưng mà mở ra chẳng thấy ngon ngữ tiếng việt đâu toàn tiếng anh và tiếng Nga mong các bác chỉ dẫn, duy nhất chỉ có phầnn bàn phím tiếng việt.