• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Vista cho phone (Flash)

hotwoho

bạn phải chạy chương trình flash player lên,sau đó chọn tới file RealVista Desktop.swf mở ra là Ok!chúc vui!:p

Tunghp1108

Mình đồng ý với ý kiến của hotwoho. Mình đã test được trên máy N81 2GB của mình rồi. Nhưng:
Chốt lại thi nó chỉ là 1 đoan flash có kèm theo tính năng sử dụng nhất thời thôi khi tắt hay thoát ra khỏi Flash là hết các bạn ạ, chứ không thể cài vĩnh viễn được như Themes đâu. Nếu bạn nào muốn biểu diễn thì có thể cài vao theo cách của hotwoho mình bổ xung thêm 1 tí là: các bạn bật flash player vào trong thẻ nhớ thấy 1 file RealVista Desktop, chạy nó là ok...quá dễ phải không ? Máy mình hack rồi....:))

hanemnhieu

Active Member
mình đã test thử, xin phép được nhận xét: nếu bạn ấn vào phím Menu là coi như không dùng được luôn, chỉ được phần desktop thôi, nếu khóa bàn phím thì kim đồng hồ dừng lại luôn, các chức năng hầu như không dùng được!! (test trên N95 8G)