• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện vista cho s60v3 hot đây

Kojiro

Super V.I.P
Bạn cần hướng dẫn rõ hơn. Hướng dẫn từ khi cài Gdesk đến khi cài thêm giao diện này. Bài như trên là không đạt yêu cầu rồi.

skyhoang

Thôi các bạn đừng nên cài giao diện này,cài xong thấy cũng đẹp đẹp nhưng chiếm ram khung khiếp,minh xài n73 cài xong minh coi ram mình còn có 3m:((,cái nay các bạn cứ cài hết tất cả các file trong thư mục gdesk.s60.minimal.0.32a,chép file Nomi vista 1.gdd vào thư mục nào cũng được trên thẻ rồi mở Gdesk trong phần applications lên load file Nomi vista 1.gdd là được a!!

vnpt1706

Thôi các bạn đừng nên cài giao diện này,cài xong thấy cũng đẹp đẹp nhưng chiếm ram khung khiếp,minh xài n73 cài xong minh coi ram mình còn có 3m:((,cái nay các bạn cứ cài hết tất cả các file trong thư mục gdesk.s60.minimal.0.32a,chép file Nomi vista 1.gdd vào thư mục nào cũng được trên thẻ rồi mở Gdesk trong phần applications lên load file Nomi vista 1.gdd là được a!!

thấy không mình đã nói rồi mà .Nặng máy lắm

kennh0x

cài như bạn sky hoàng là đúng rồi.củng bình thường thôi chứ đâu có nặng máy đâu.chắc máy bạn cài nhiều phần mềm quá phải không

wheatflourqn

cái này cho mình hỏi nếu mỗi lần tắt máy rồi khởi dộng lại thì mình phải vào lại GDESK PHẢI KHÔNG

kennh0x

bạn vào gdesk intall hết mấy file trong đó rối intall file upfone_media_center rối intall file eqrestart_3rd.sis,chép file Nomi vista 1.gdd vào thư mục other trên thẻ rồi mở Gdesk trong phần applications lên rối chỉ đường dẩn đén other kiếm file Nomi vista 1.gdd là được a!!

nhodennhau2002

mình không biết làm sao dẫn đến file Nomi vista1.gdd,vào Design chọn load Design rồi dẫn đến Nomi vista cũng không đc.Bạn chỉ cụ thể hơn nhé.Mình gà lắm.

kennh0x

mình không biết làm sao dẫn đến file Nomi vista1.gdd,vào Design chọn load Design rồi dẫn đến Nomi vista cũng không đc.Bạn chỉ cụ thể hơn nhé.Mình gà lắm.[/QUOTE
bạn vào gdesk rồi chọn phím bên phải chọn load disign rồi chọn thẻ nhớ rồi dẫn đến file nomi vista rồi ok.