• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Vista và WinMobile 6 cho S60 2nd!

Kojiro

Super V.I.P
Microsoft Windows Vista S60 Java

Giải nén file đính kèm được file jar. Install file này nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài vào máy nó báo error sim là sao vậy bạn? Mình dùng 7610

Đây chỉ là 1 trình hỗ trợ màn hình thôi mà, không ảnh hưởng gì tới sim cả. Bạn thử xem lại máy nha! Không thì bạn gỡ nó ra xem sao :-?

boytocxu

của em dùng 6630 có cài được không các pác?
nếu nó là giao diện thì đổi theme nó có phải cài lại không?

Kojiro

Super V.I.P
của em dùng 6630 có cài được không các pác?
nếu nó là giao diện thì đổi theme nó có phải cài lại không?

Mình nghĩ nó chỉ chạy như 1 ứng dụng bình thường nên không ảnh hưởng đến theme. Khi bạn Exit nó thì máy trở lại giao diện theme quen thuộc thôi :D

@all: mình search được nên mình chia sẻ 2 cái này cho các bạn. Mình không có máy để test, các bạn có thể test và thảo luận cùng nhau :D

timur

Mình cài vào máy nó báo error sim là sao vậy bạn? Mình dùng 7610

Mình cài bản beta 1vào 76 cũng bị lỗi y như thế này :( Còn cài bản trên thì bị báo Day expired...gỡ đi cài lại mà ko ăn thua. Có bác nào cài được chưa nhỉ?

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài bản beta 1vào 76 cũng bị lỗi y như thế này :( Còn cài bản trên thì bị báo Day expired...gỡ đi cài lại mà ko ăn thua. Có bác nào cài được chưa nhỉ?

Bạn thử chỉnh ngày về năm 2007 thử nha! :D

huuphuoc

Pac' oi mình cài vào rùj nó cũng báo error sim nửa nhưng vào dc.ma vào trong là nó treo máy lun.Mình dang xài n70 me

zinkzik

Mình cài thì nó báo Ex..day.. Bạn chỉ cách chỉnh ngày sang năm 2007 đi.Hay là chỉnh ở lịch ???

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài thì nó báo Ex..day.. Bạn chỉ cách chỉnh ngày sang năm 2007 đi.Hay là chỉnh ở lịch ???

Chỉnh ngày tháng năm của máy bạn đó! Ví dụng như hôm nay 06/07/2008 thì bạn chỉnh thành 06/07/2007.

gold1304

cài vô có 1/4 màn hình ah bị sim eror nữa mà bấm xíu hem bị nữa ma cai nay đâu fai tiếng anh đâu ra tiêng' gì do'

chemi1209

hix, em vừa test xong.Màn hìnhlên giao diện nhưng ko dùng dc .ko có chỗ để thoát ra!

pnt163

Tôi không thể vào được bên trong vì nó cứ báo lỗi sim gì đấy...

phuong_8x

Bạn nào down được rồi thì up theo kiểu file đính kèm cho mình xin với. Mình không tài nào down được trên box.net.
thanks trước nha.