• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới hạn số lượng recent items trong start menu [WM 6.1]

aethv

Các bác chi mình làm cách nào để giới hạn dc vậy. Chứ nó cứ show ra 10 items, nhìn rối mắt quá.

Các bác chi mình làm cách nào để giới hạn dc vậy. Chứ nó cứ show ra 10 items, nhìn rối mắt quá.
Lâu không dùng lại WM6.1, bạn có thể cho chỗ Start nhiều hơn 1 chút thì cái recent sẽ ít đi nhưng cách này không khả thi lắm vì vẫn rối mắt, tốt nhất bạn có thể dùng PM như ClearTemp để xóa đi cũng được... Chuyển sang WM6.5 thì không phải lo vấn đề này nữa...:p

aethv

hic, mình cũng xài wm6.5 rồi. Nhưng mà tiếc là wm6.5 không có giao diện HTC Home này:
attachment.php

hic, mình cũng xài wm6.5 rồi. Nhưng mà tiếc là wm6.5 không có giao diện HTC Home này
Cái này cài thêm vào là được mà... Bây giờ các rom WM6.5 đều tích hợp M2D hết trông đẹp hơn, pro hơn và nhiều chức năng hơn HTC Home nhiều...:D