• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới thiệu] CUSTOM iOS 4.2.1 - PV002 - Dành cho Game Thủ - Yêu Tốc Độ

Status
Không mở trả lời sau này.

nin1009

anh TLG có tâm sự buồn gì thì nói ra để anh em chia sẽ với anh,chứ giấu trong lòng làm gì cho mệt,up bản mới cho anh em chơi với,em xin lỗi nếu có viết sai điều gì

tinh_la_gi

Administrator
Anh em nào 3G thì giơ tay để 1-2 hôm nửa TLG gửi link test thử nhé ;;)

3GS thì khóc lóc luôn để nhận link test luôn ...

Bỏ nhiều thành phần quá nên rất cần anh em test trước khi share rộng ...

HTC_VUTHANH

Moderator
Anh em nào 3G thì giơ tay để 1-2 hôm nửa TLG gửi link test thử nhé ;;)

3GS thì khóc lóc luôn để nhận link test luôn ...

Bỏ nhiều thành phần quá nên rất cần anh em test trước khi share rộng ...
eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeemmmmmmmmmmmmmm.3g chờ mãi dài cả cổ.dang zất buồn bác lại đem đến niềm vui cho e đó\-/
ps:hy vọng sẽ mượt hơn bản custom fw 4.2.1(pv001) và ko lỗi lầm gì

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Tẹo thì quên...giơ tay thì nhớ nói rỏ L hay W .. gửi nhầm hàng mắc công "chém" TLG thì khổ ;;)

nin1009

emm 3gs old boot lock đang chờ bản PV002 của anh để test thử,bản PV001 em up không được,up bản này thử xem được không:D:D:D

AquaSta

Moderator
Anh tinh làm gì thì cũng nhanh lên, để anh em spam nhiều quá, câu bài. Không để em xóa bỏ topic :|

ducthang

Nếu không thấy mà ae đợi lâu quá bác xóa giùm=)) topic đi để ae khỏi đợi sốt hết cả ruột

Status
Không mở trả lời sau này.