• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Giới Thiệu}Điều Gì Xảy Ra Khi HELLSTRIKER 2 Xuất Hiện

nobuhiro

không bít game này chạy trên nền N-gage hay Sis zậy ha hy vọng là N-gage nhỉ chơi game mượt hơn ^^"

gannine

ôi ôi :-/ cái game phe thế .không biết khi nào mới ra, bác nouvu2372 nhớ theo dõi nhé :D không lỡ nó ra mà không được chơi thì uổng lắm

fansex

Hix hix hok bít con N82 ghẻ của em có chơi nổi cái này hok nữa nhìn game đồ họa đẹp quá nhìn ghiền thật đấy^^!

sonicwe9

mình cài vào 6120c được
Nhưng mà nhấp vào icon nó không có mở được im re à

handsome_hcm

Topic game HD của nouvu bị die link hết rồi kìa ko về mà check lại,anh em la ỏm tỏi bên đó kìa,qua đây nhiều chuyện xì pam hoài ^_^ check lại link đi vu ơi

spectre123

6120c chạy nuột mà.tiếc là mới chỉ có phần đánh quái vớ vẩn chứ chưa theo cốt truyện.
Posted via Mobile Device

whisky89

Game này có rồi mà các bạn. Mình đang chơi đây, cài trên N95 8GB chơi rất mượt, game có đồ họa khá đẹp, âm thanh hay! Gameplay thì tuyệt vời. Màn hình mặc định khi vào game là nằm ngang, chỉ tiếc là chưa có bản tiếng anh! Mình sẽ attach cho các bạn file cài đặt sớm nhất có thể, file cài đặt là file sis và k cần phải sign hay hack phone gì cả

giangvungtau

Game này có rồi mà các bạn. Mình đang chơi đây, cài trên N95 8GB chơi rất mượt, game có đồ họa khá đẹp, âm thanh hay! Gameplay thì tuyệt vời. Màn hình mặc định khi vào game là nằm ngang, chỉ tiếc là chưa có bản tiếng anh! Mình sẽ attach cho các bạn file cài đặt sớm nhất có thể, file cài đặt là file sis và k cần phải sign hay hack phone gì cả

liệu của bạn có phải là phiên bản demo ko đó.file tầm 8M đúng ko bạn:-?

THCN

Đúng đây là bản demo, mới demo mà đã 8M rồi, kinh thật, Hình như đã có bản full rồi, bên topic game S60 đã có người post.

giangvungtau

Đúng đây là bản demo, mới demo mà đã 8M rồi, kinh thật, Hình như đã có bản full rồi, bên topic game S60 đã có người post.

ko có bản full đâu bạn.đó là Hell strike 1 thôi.còn đây là phần 2.mình nge là bản full dung lượng gần 20M.đợi khá lâu nhưng chưa thấy xuất hiện.tiếc wá

THCN

ko có bản full đâu bạn.đó là Hell strike 1 thôi.còn đây là phần 2.mình nge là bản full dung lượng gần 20M.đợi khá lâu nhưng chưa thấy xuất hiện.tiếc wá

Game hay quá, dung lượng cao mà chơi mướt thật, không hề có hiện tượng lag hình.

Posted via Mobile Device