• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới thiệu free app] Ninja Shooter - bắn bóng đồ hoạ đỉnh miễn phí trên N Store

thainguu

Hi các bác, do em hay lang thang Nokia Store, nên xin phép được lập thể loại topic "Giới thiệu free app", em sẽ cố gắng giới thiệu đến với các bác những ứng dụng, trò chơi miễn phí hoặc hạ giá trên kho ứng dụng Nokia Store cho các loại máy chạy Anna, Belle hoặc s60v5. Với mục đích chính là giới thiệu để anh em biết, nên việc topic có quá sơ sài ko như những topic khác có thể gây khó chịu cho một số bạn quen với việc "trang bị tận răng" :D Nếu các bạn ko thấy thích hợp thì báo em để em stop ngay mục đích này nhé :)) Tạm thời em chỉ dám lập 4 topic để giới thiệu thui, nếu các bác hưởng ứng thì em xin post tiếp, nếu ko thì em xin lui và mod xoá dùm em ạ, hihi

Ninja Shooter Free

Game bắn bóng với đồ hoạ đẹp, miễn phí của nhà phát triển XIMAD đến từ Khựa :)) Trò này chơi vui, âm thanh hay, tiếc một cái là do có chèn mã quảng cáo nên giảm độ "hưng phấn" chút :D Cơ mà app free thì cần cho người ta quảng cáo đúng hôn? =D>

Link tham khảo:
http://store.ovi.com/content/163649?clickSource=browse&contentArea=games&pos=2#